ดู: 19360|ตอบกลับ: 59
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิว ดูดไขมัน สร้างซิกแพค ที่Amed Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้มีปัญหาเรื่องพุงมากๆครับ จริงๆแล้วไม่ได้เป็นคนอ้วน แต่ออกหน้าท้อง เวลากินก้จะมีพุง หลังกินก็จะเป็นไปตามรูปนี้ครับ

เข้าไปปรึกษาคุณหมอ และจองคิวคุณหมอที่ Amed ได้ที่สีลม เมื่อวันที่ 4 พฤษภาคม ที่ผ่านมาครับ (เพิ่งได้รูปมา เมื่อวาน)

ผมเลือกกินยานอนหลับ เพราะมีแบบฉีดยาเข้าเส้นให้หลับผมกลัว

ประมาณนี้ซึ่งปวดๆหลังทำแต่ไม่มาก ประมาณว่าหมดแรง ไม่มีแรง อธิบายไม่ถูก เพราะอยากจะนอนๆๆๆๆ

นี่ปัจจุบัน คับผ่านมา ประมาณ 4 วัน ขึ้นแล้ว 6 แพค รู้สึกมีกำลังใจมากๆ ตอนแรกยังคิดอยู่เมื่อไหร่จะหายช้ำ แต่เห็นผลไวมากครับ

ตอนนี้ผมคงรอทุกอย่างลงตัว และจะควบคุมพฤติกรรมการกิน และออกกำลังกายเพิ่มเติม

เดี๋ยวผมจะมาอัพเดทให้เรื่อยๆ นะครับ

Untitled.png (287.58 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 10)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

2 แสน โอ้วแม่เจ้า    ผมคงต้องขยันออกกำลังกายเอาแทน  เพราะเงินเยอะขนาดนี้หากี่ปีผมถึงจะได้  แต่ดูผลลัพธ์แล้วน่า่ลงทุนครับสำหรับใครที่มีทุนเยอะๆ
อยากทราบราคาค่ะ คุณหมอชื่ออะไร
ใช้เวลานานไหมครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-8 13:29:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Wink168 เมื่อ 2013-5-8 12:39
อยากทราบราคาค่ะ คุณหมอชื่ออะไร

ราคา 200,000 บาท กับคุณหมอสาวิญ์ ครับ สาขาสีลม เดี๋ยวจะมาอัพให้ดูเรื่อยๆครับ
รูปน่ากลัวมากเลยค่ะ แต่ผลหลังทำแล้ว น่าจะดีมาก อิอิ รอชมนะคะ
2 แสนนนน อยากทำแต่ว่าคงต้องออกกำลังกายแทน
200,000 โอเคเลย กับการผ่าตัดใหญ่ อย่ากินดึกๆ อีกนะ อิอิอิ
เทคนิคการดูดไขมัน สร้าง six pack  จะเป็นเทคนิคพิเศษ ซึ่งจะต้องดูดลึกกว่าปกติ  การดูดก็จะไม่เหมือนกับ กับการดูดไขมันต้นแขน ต้นขา หน้าท้อง เพราะการสร้างsic pack หรือการสร้าง ลูกทั้ง  6 บนหน้าท้อง จะต้องใช้วิธการดูด 2ขั้นคือ ดูดไขมันส่วนเกินออกก่อนและ ดูดให้หน้าท้องยุบได้รูป หลังจากนั้น การดูด ไขมันบนชั้นผิวตื้นๆ เพื่อสร้างให้หน้าท้องเกิด 6 pack ขึ้นมา ซึ่งปกติแล้ว คุณหมอในประเทศไทย มีแค่ไม่กี่คนเท่านั้นนะครับ ที่สามารถทำได้ แล้วราคาก็อยู่ที่ประมาณ 200,000-300,000  อยู่แล้วครับ ขึ้นอยู่กับ ไขมันส่วนเกินตรงหน้าท้องด้วย ถ้าไขมันเยอะราคาก็ต้องแพงกว่า คนที่มีไขมันน้อยอยู่แล้วครับ  
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-9 09:50:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย toffee44 เมื่อ 2013-5-8 14:12
2 แสน โอ้วแม่เจ้า    ผมคงต้องขยันออกกำลังกายเอาแทน  เ ...

ผมก็เป็นมนุษย์เงินเดือนไม่ต่างกันครับ แต่พอมีเงินเก็บ และใช้โปรผ่อน 10 เดือน 0% ตอนนี้รู้สึกดีมากๆครับมีความมั่นใจขึ้นเยอะเลย
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-9 09:52:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kaenlaithai เมื่อ 2013-5-8 21:40
ไปฟิตเนสเถอะ

อย่างที่ว่าน่ะครับ ผมลองมาหมดละ แต่เรื่องกินนี่สิเป็นปัญหา

แต่เสียเงินไปแล้ว ตอนนี้พุงหายแล้วผมคิดว่าน่าจะมีวินัยมากขึ้น เพราะเสียดายตังค์ >_<

รอดูอัพเดท!! แต่เห็นผลแล้วอ่า เพื่อนเราที่เคย vaser บอกว่าหลังดุดไขมันเนื้อเราจะเหมือนไม่เท่ากันเพราะเอาไขมันออก แต่ไม่กี่อาทิตย์ก็เข้ารูปผอม ตอนนี้เพื่อนเราก็เข้าฟิสเนตเหมือนกัน ก่อนหน้านี้ก้ไม่เข้านะ หลังดุดไขมันนี่แหละ สงสัยกลัวเสียเงินรอบ 2
ทำที่ไหนคะ ราคาเท่าไหร่
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-10 12:08:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lillyji เมื่อ 2013-5-10 11:57
ทำที่ไหนคะ ราคาเท่าไหร่

ทำที่ Amed Clinic ครับ สาขาสีลม (เพิ่งไปเจอสาขาทองหล่อ เมื่อวานตอนไปทำทรีตเม้นหน้า ที่ทองหล่อสวยมาก) ราคาที่ทำคือติดต่อเอเจนซี่ครับผม ได้ราคา 200,000 บาท ดูดไขมัน + ทำซิกแพค ครับ
อยากทำบ้างครับ โทรไปสอบถาม ทางคลินิกบอก 0% นาน 6-10 เดือน

สนใจมากครับ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-12 08:57:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cuteboy888 เมื่อ 2013-5-10 17:52
อยากทำบ้างครับ โทรไปสอบถาม ทางคลินิกบอก 0% นาน 6-10 เดือ ...

ผมก็ใช้ผ่อนครับ คุ้มมาก 10 เดือน ตั้ง6เดือนครับ

แล้วได้ทรีตเม้น แถมมาด้วย แต่ยังไม่ว่างไปทำหน้าเท่าไหร่เลยครับ ของฟรียังไงก็จะไปทำให้ได้ ฮ่าๆ
มารอดูรูป update ค่ะ เป็นยังไงบ้างแล้วค่ะเนี่ย
ต้นฉบับโพสต์โดย dermalink เมื่อ 2013-5-8 21:22
เทคนิคการดูดไขมัน สร้าง six pack  จะเป็นเทคนิคพิเศษ ซึ่ง ...

เยี่ยม!!!!
ต้นฉบับโพสต์โดย dermalink เมื่อ 2013-5-8 21:22
เทคนิคการดูดไขมัน สร้าง six pack  จะเป็นเทคนิคพิเศษ ซึ่ง ...

เยี่ยมไปเลย!!!!
เห็นเป็นร่องเลย ตอนนี้เป็นยังไงบ้าง?? อยากเห็นจัง ถ้าขึ้นเปน 6แพค ชัดขนาดนี้ก็คุ้มนะ แต่กลับมาอ้วนอีกก็
มารอดู update ค่ะ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-14 13:21:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nongtubtim เมื่อ 2013-5-13 17:51
เห็นเป็นร่องเลย ตอนนี้เป็นยังไงบ้าง?? อยากเห็นจัง ถ้ ...

พยายามควบคุมการกินครับผม
ว้าว ขาวด้วย มีซิกแพคด้วย ชอบค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้