ดู: 1756|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] หมอชาตรี หมอยุทธพงษ์ หมอยุทธวีคูน คนไหนถนัดจมูกเชิดคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือ เราชอบผลงาน 3 หมอนี้ แต่ ชอบ วีคูน มากสุด แต่รอคิวนานอะคะ ได้คิวมาเดือน กรกฏา
แต่เราจะขอเลื่อน ท่าได้ก็ทำที่นี่ เพราะไม่งั้นจมูกเรายุบไม่ทันเราไปอเมริกาแน่ๆ และเราไปเกือบปี กลัวมีปัญหาแล้วจะต้องบินกลับมาแ้ก้ไม่คุ้มกัน

ทีนี้เราขอถามเป็นทางเลือกหน่อยค่ะ ระหว่าง 3 หมอนี้ หมอไหนถนัดจมูกเชิดมากสุดคะ
คือจมูกเราเชิด เนื้อเยอะ แต่โด่งปลาย อยากทำออกมาแล้วให้จมูกยาวกว่าเดิม ส่วนเรื่องโด่ง 3 ท่านนี้ทำโด่งอยู่แล้ว
เราไม่ชอบ สโลปแบบเกาหลี แต่ชอบแบบทรงยุโรปๆหน่อย  ควรเลือกหมอท่านไหนดีค่ะ แนะนำ เป็นลำดับ 1  2  3

ส่วนตัวเราชอบ  1 หมอยุทธวีคูน 2 ชาตรี(ติดที่หลายคนบอกซิลีโคนแข็งมาก) 3. หมอยุทธพงษ์ เวิลชามมิ่ง

*** ซิลิโคนแข็งมาก มันมีผลกระทบอะไรไหมค่ะ เช่นเสริมแล้วดูเป็นแท่งจนหน้าผู้หญิงอาจแลดูเป็นสาวประเภทสอง ไอจาม หรือกระทบจมูกแล้วจะเจ็บ ฯลฯ
*** หมอยุทธพงษ์ ทำ ซิลิโคน ญี่ปุ่น ดีหรือด้อยกว่า อเมริกา ยังไงคะ

แนะนำ หมอชาตรีเลยครับ ชอบทรงยุโรปอ่ะ
ได้วันใหนค่ะ อยากไปทำเหมือนกัน  
ไลน์มานะ เผื่อได้คุยกัน  พี่อยากทำเหมือนกัน  Anchali jira
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-6 00:58:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
add ไม่ได้อะคะ บอกไม่พบผู้ใช้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้