ดู: 1766|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] อยากทราบว่าที่ไหนรับแก้จมูกฉีดสารไบโอบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเข้ามาหาข้อมูลให้พี่นะค่ะ พี่เค้าฉีดสารไบโอทีจมูกมานานมากแล้วประมาณ 10 ปีได้ค่ะ แต่ไม่มีอาการแพ้ใดๆ นะคะ แต่พี่เค้าอยากจะเอามันออกแล้วค่ะ เพราะเห็นว่ามันอันตราย โทรไปปรึกษาที่ไหน ก็ไม่รับแก้ อยากทราบว่ามีที่ไหน รับแก้บ้างค่ะ จะได้ให้พี่โทรไปปรึกษาค่ะ ขอบคุณล่วงหน้ามากๆ เลยนะคะ สำหรับข้อมูล
สวัสดีคะเราฉีดไบโอมาเก้าปีสวยไม่มีปันหาอะไรเหมือนกัน เมื่อปีที่แล้วไปแก้มาแพงมากผลออกมาแย่มากด้วย มีอะไรพุดคุยกันได้นะคะ
แนะนำ นพลักษณ์คลีนิคคะ คุณหมอรับแก้ไบโอโดยเฉพาะ พี่สาวไปแก้มาแล้วคะ อย่าปล่อยทิ้งไว้คะอันตรายมาก สารไบโอมันกินเนื้อจริงเราไปเรื่อยๆค่ะ
คุณ Unteera ไปแก้ที่ไหนมาที่ผลออกมาแย่ พอดีมีแผนจะไปแก้เหมือนกันค่ะ กลัวจะไปเจอหมอหมอที่คุณไปแก้มา ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-9 15:37:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นพลักษณ์คลีนิค พี่สาวถามมาแล้วเป็นแสนเลยค่ะ แพงมากเลย พอจะมีที่แนะนำที่ถูกกว่านี้มั้ยคะ
คุณหมอสำรวยค่ะ .....ไม่แพงม่ากโทรปรึกษาคุณหมอก่อนได้ค่ะ
หรือดูข้อมูลในเฟสหมอได้
เฟสชื่อ นพ.สำรวย ศรีตุลานนท์
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-11 21:19:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
@vimonsiri ขอบคุณนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้