ดู: 14006|ตอบกลับ: 559
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

04/05/56 นาทีทอง แจก Magnitopolation Korean Nano with Serum จาก ธนพร คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แจก Gift Voucher Magnitopolation Korean Nano with Serum  3 รางวัล

คนลงชื่อ ลำดับโพสต์ที่  2,22,222 ติดต่อรับรางวัลได้เลยครับ  (ท่านละ 1 รางวัลครับ) ประจำวันที่ 4/05/13

ติดต่อขอรับรางวัล ภายใน 1 ชม. หลังจากที่เล่นเกมส์เท่านั้นครับ

สำหรับใครที่ได้มากกว่า 1 รางวัลต้องเลือกเอารางวัลที่ชอบที่สุดครับ
และจะต้องติดต่อแสดงตนแจ้งข้อมูล ติดต่อรับรางวัลตามที่แอดมินกำหนด ภายใน 1 ชม.เท่านั้น นับจากที่ เล่นเกมส์ครับ เนื่องจากวันนี้ ของรางวัลมีมาก ต้องแจกเสร็จแล้วประกาศผลเลยครับ การตัดสินใจในการให้ของรางวัล ต้องตามกติกา และการตัดสินของทางแอดมิน ถือเป็นที่สิ้นสุดครับ ขอบคุณครับ

หมายเหตุ  ลงชื่อตอบได้ไม่จำกัดจำนวนครั้งครับ

ขั้นตอนต่อไป

ผู้โชคดี โปรดแจ้ง ..... ทางข้อความ PM มายัง ยูสเซอร์ BOBBY ครับ

รายละเอียดตาม ข้อ 1- 6 ครับ
ชื่อ ที่อยู่ในการจัดส่งของรางวัลครับ โดยแจ้ง.... ข้อมูลตามจริง เพื่อรักษาสิทธิ์ของตัวท่านเองครับ

1. ชื่อ-สกุล จริงๆ  (เพราะข้อมูลส่วนนี้จะต้องส่งให้กับทางคลินิกครับ)
2. วันเดือนปีเกิด
3. ชื่อ User สมาชิกที่ใช้งาน ในเว็บดั้งโด่งดอทคอม
4. Email ที่ใช้ในการติดต่อกลับ
5. ชื่อของรางวัลที่ท่านจะได้รับ เช่น รางวัล..... จาก ...... คลีนิค (ทั้งนี้เพื่อความสะดวกในการตรวจสอบข้อมูลให้กับท่านครับ)
6. ขอที่อยู่ในการจัดส่งของรางวัลด้วยครับ

------------------------------------------------------------
ข้อตกลงและเงื่อนไข
1.สงวนสิทธิ์ในการแจกของรางวัลให้กับสมาชิกเว็บไซต์ดั้งโด่งเท่านั้นครับ
หากตรวจสอบพบว่า ท่านที่ได้รับรางวัลไม่ใช่สมาชิกเว็บดั้งโด่งดอทคอม
ขอสงวนสิทธิ์ ในการไม่แจกของรางวัล ในกรณีดังกล่าวครับ
2.ของรางวัลเว็บดั้งโด่งทุกชิ้น เป็นแบบระบุชื่อ ไม่อนุญาตให้นำไปจำหน่ายต่อ
ไม่ว่าในกรณีใดๆ ทั้งสิ้นครับ ทางเว็บมีนโยบายในการแจกของรางวัลให้สมาชิกฟรีๆ เท่านั้นครับ
ไม่อนุญาตให้ขายต่อครับ
3. ของรางวัลทุกชิ้น อยู่ในภายใต้ข้อกำหนดและเงื่อนไข ของทางคลีนิค
ผู้ได้รับรางวัลไม่สามารถเปลี่ยน มูลค่าของรางวัลเป็นเงินสดได้ครับ
สำหรับการใช้ Voucher ที่ได้รับรางวัล สิทธิ์ในการใช้บริการนั้น
ทางคลีนิค สงวนสิทธิ์ในการยกเลิก เปลี่ยนแปลง ของรางวัล ตามความเหมาะสม
โดยผู้ได้รับรางวัลไม่มีสิทธิ์โต้แย้งใดๆ ในทางกฏหมายครับ
4. ของรางวัลดังกล่าวนี้ ทางเว้บดั้งโด่งได้เป็นสื่อกลางในการขอความอนุเคราะห์ จากทางคลีนิคต่างๆ
เพื่อนำของรางวัลมาแจกให้กับ สมาชิกเว็บดั้งโด่งดอทคอม โดยทางเว็บ
ไม่ได้มีผลประโยชน์ใดๆ จากทางคลีนิค ในการจัดกรรมดังกล่าว โดยเพียงเป็นสื่อกลางในการคืนกำไร
แก่สมาชิก เว็บ และสังคมเท่านั้นครับ
5. หากเกิดความผิดพลาดประการใด รบกวนโปรดแจ้ง ผู้ดูแลเว็บไซต์ ที่ dungdong@windowslive.com
เพื่อดำเนินการ หาทางแก้ไข ในโอกาสต่อไป ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ/ดั้งโด่งดอทคอม
กี้คะ

แสดงความคิดเห็น

ยินดีด้วยครับ :)  โพสต์ 2013-5-4 22:47
อุ้ย

แสดงความคิดเห็น

ยินดีด้วยครับ :)  โพสต์ 2013-5-4 22:47
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้