ดู: 173919|ตอบกลับ: 811
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Pixx Before-After ทำจมูกค๊า โดยคุณหมออภิชาญ แถวเสรีเซ็นเตอร์

[คัดลอกลิงก์]
อย่างที่เคยบอกนานแล้วคะ ว่ากำลังจะไปทำจมูก สรุปแล้วก็เพิ่งไปทำมาคะ อยากรู้ฟีดแบ็คจากทุกๆคนคะ สมาชิกใหม่ ฝากตัวด้วยนะคะ

อันนี้รูปก่อนทำนะคะ

คะแนน

14

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-7 20:06:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอบตกใจ รูปที่สองเหมือนแมงวันเลย

ต่อไปจะเป็นภาพที่สุดจะทน ตั้งแต่เกิดมาในชีวิตคะ
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-7 20:21

ทนได้แน่นอนครับ

รออยู่คร้าบ

ทำหมอไหน วันไหนครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-7 20:24:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่น๊าาาาาา

หน้าบวมได้อีกคะ แอบมีเลือดนิดๆด้วย

สยองมาก หน้ามันแผล่บแบบที่ไม่เคยเป็นมาก่อน

สยองคะ แอบลุ้นในใจ ว่าถ้าเอาพลาสเตอร์ออกจะสวยไม๊

กลัวมากเลยคะ ถ้าทำออกมาแล้วจมูกเหมือนหมู
สู้ๆๆครับ 1-2 สัปดาหืก็เริ่มจะยุบแล้ว สวยๆๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-7 20:46:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ คือสุดยอดของความหน้าเยกคะ

วันที่สามแล้ววว จะเห็นได้ว่า หน้าบวมมาก แต่แอบดีใจนิดนึง เพราะไม่ค่อยมีรอยช้ำ (ขอบคุณคะ คุณหมอ)

แสดงความคิดเห็น

หน้าใสมากกกกกกก  โพสต์ 2012-3-28 21:48
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-7 20:50:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทนได้แน่นอนครับ

รออยู่คร้าบ

ทำหมอไหน วันไหนครับ
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-7 20:19

ทำวันที่16มิ.ย. คะ ทำกับคุณหมออภิชาญ แถวเสรีเซ็นเตอร์คะ

อิอิ แอบกลัวนิดๆก่อนทำคะ
ผิวหน้าใสมั่ก ๆ เลยน้าคัฟ
มาหั้ยกะลังจัยด้วยคนคัฟผม
หายบวมไว ๆ สวยเร็ว ๆ น้าคัฟ
(ชอบภาพแรกมาก แสง-สีสวยคัฟ)
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-7 21:31:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้รู้สึกดีคะ เพราะหลังจากแบกหน้าเยกไปฝึกงานซะหลายวัน

วันนี้ก็เป็นไทซักทีคะ

ผ่านไปสองอาทิตย์แล้วคะ

รู้สึกดีจัง

เนียนมากเลยค่ะ ดูไม่ออกเลย สวยมาก  โพสต์ 2011-6-24 11:36
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-7 21:35:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ด้านข้างๆบ้างนะคะ

ไม่อยากทำโด่งเว่อร์ ชอบทำแล้วดูเปนธรรมชาติอ่ะคะ

เพื่อนๆก้อถามไปทำไรมาหน้าคมขึ้น

(มันดูไม่ออกว่าไปโมจมูกมา) หุหุ

ก้อเลยบอกไปว่าทำจมูกมา แล้วก้อยุให้มันไปทำมั้ง ฮ่าๆ

ขอบคุณทุกคนที่ร่วมแสดงความคิดเห็นนะคะ

^^
บอกได้คำเดียวว่า สวยมากคัฟ

ชื่อกระทู้น่าจะมีชื่อคุณหมอต่อท้ายน่ะคัฟ

จะได้ให้เครดิต คุณหมอคุณหมออภิชาญ แถวเสรีเซ็นเตอร์ ด้วยอ่ะคัฟ

ถ้าจะแก้ ชื่อกระทู้ก็บอกน่ะคัฟ เดี๋ยวจะแก้ให้คัฟ
ลืมบอกคัฟว่า ภาพท้ายๆ หน้าคล้ายๆ โดนัส มนัสนันท์ เลยคัฟ

ส่วนรูปแรก ดูเปนนางแบบมั๊กๆ คัฟ
สวยมากๆครับน้อง โดยเฉพาะรูปที่ถ่ายหน้าประตูหนีไฟอ่ะ

จะเห็นทรงจมูกเป็นสันสวยกำลังดีเลย ดูเนียนมากๆ ไม่เป็นแท่งด้วย
สวย ครับ เจ้า กะ หน้าตาอัน น่ารัก มากเลย โด่งกำลังดี
รอ ยุบ สวยกว่านี้ แน่ ครับ
โด่งสวยมากเลยค่ะ
ทรงจมูกสวยเจง ๆ คัฟผม
ม้ามืดเลยนะเนี่ยะ
คุณหมอที่เสรีฯอ่าคัฟ
อิอิ แอบดีใจด้วย
ทรงออกมาสวยครับ เข้ากับรูปหน้ามากเลย รอยช้ำไม่มี ดีจังเลยครับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ทรงสวยเข้ากะหน้าดีค่ะ ม่ะโด่งเวอร์
บอกได้คำเดียวเลยครับ สวย
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เลยคับ ^^
จากสวยอยู่แล้วสวยยิ่งขึ้นไปอีก
แก้ไขล่าสุด Melodies18 เมื่อ 2009-6-8 01:26

ก่อนทำก็สวย  หลังทำก็สวยขึ้นเยอะ   เลยอ่ะคับ

ลืมบอกคัฟว่า ภาพท้ายๆ หน้าคล้ายๆ โดนัส มนัสนันท์ เลยคัฟ

ส่วนรูปแรก ดูเปนนางแบบมั๊กๆ คัฟ ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-6-7 21:49

อ๋อ  บุุหงานี่เอง  จำอาสยามได้ไหมคับ  ๕๕๕   ///  มีใครดูเคยเรื่องเดียวกะเราบ้างเนี่ย
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-8 02:09:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บอกได้คำเดียวว่า สวยมากคัฟ

ชื่อกระทู้น่าจะมีชื่อคุณหมอต่อท้ายน่ะคัฟ

จะได้ให้เครดิต คุณหมอคุณหมออภิชาญ ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-6-7 21:48

แหะๆ ตอนแรกก้อจะลงแบบนั้นแล้วละคะ

แต่ไม่กล้า ยังไงก้อฝากแก้ให้ทีนะคะ

ขอบคุณนะค๊าาา

ปล.ดีใจจัง ฟีดแบ็คดี

สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ ทำที่ไหน และเท่าไหร่คะ  โพสต์ 2011-3-9 16:30
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้