ดู: 4056|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] หมอ ไหนทำตาสองชั้นได้สวยคับแนะนำหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
ทำให้เห็นชัดมากขึ้นหรอค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-3 13:59:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ครับ  อยาก ดูคมๆๆ
ในตา ผช เราชอบแบบตี๋ๆนะ เป็นความชอบสวนตัว เราว่านายดูดีแล้วนะ อย่าทำอะไรเพิ่มเลย ดูแลผิวพรรณ ให้ดีก็พอแล้ว
ไม่ชอบขอร้องอย่าทำ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-6 06:03:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับ ไม่ทำปแล้วครับ แต่จะ ทำอย่างอื่น  ร้อยไหม 55555 จะมารีวิวนะ  วันนี้ หมอนัด
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-11 21:57:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังไม่ทำครับโทรสอบถามดู แต่ถามที่อื่น  ถูกผิดปกติ อีกอย่าง เราก็ คิดว่า ลงทุนทีเดียวแล้วดีเลย ก็น่าจะดีนะ กำลังลังเล จ้า

พอโทรไปถามหมอสมศักดิ์ ที่ดาราไปทำเยอะๆๆ ผมหงายเงิบเลย

แสน ต้นๆๆ
ผมลองถามแก้ไขจมูกเท่าไรหมอ ยิ่ง หงายเงิบไปอีก หมอตอบ 470,000 !!!!!!!!!

สรุปตา ผมจำทำกับหมอ ชลธิศ   หมอบอกอยู่ได้ตลอด ดีใจ เราต้องดูเยอะๆๆๆๆๆ  
จมูกสวยมากครับผมชอบทรงนี้ หมอไหนบอกได้มั้ยครับ
จมูกหมอไหนครับผม
ชอบจมูกอ่า หมอไหนอ่าครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้