ดู: 36733|ตอบกลับ: 45
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก หมอไพศาล บางแค ไพศาลคลินิกเวชกรรมบางแค

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย padzeeiew เมื่อ 2013-5-2 02:33

หลังจากที่เราได้ดูรีวิวของเพื่อนๆชาวดั้งโด่งมาเป็นเวลาร่วม2ปีได้ เราก็ได้ฤกษ์ทำซะที5555555
อีกไม่กี่วันข้างหน้าก็จะถึงวันของเราแล้วค่ะ   แล้วจะมาเขียนรีวิวให้อย่างละเอียดเลยนะคะ

ปล.คลินิกคุณหมอไพศาล เวชกรรมบางแค ตรงข้ามรพ.เกษมราษฎ์ บางแคนะคะ
     ไม่ใช่!หมอไพศาล ไบโอ ที่เป็นข่าว หมอชื่อเหมือนกันเลยทำให้คนอื่นเข้าใจผิดเยอะมาก
     เรื่องของหมอไพศาลไบโอส่งผลกระทบมาถึงคุณหมอไพศาล ของเราด้วยเลย แย่มากกก

รอวันทำค่ะ ขอกำลังใจด้วยนะคะ  
แอดหาเราหน่อยนะ  ตะลิงปลิง เจ้าค๊า   กะลังศึกษาหมอไพศาลอยู่เลย
เยี่ยมยอด ราคาเท่าไหร่ค้าาาา
จขกท มีรูปมั้ยคะ? สนใจอยากทำกับหมอไพศาลอยู่เหมือนกัน
เป็นไงบ้างจ่ะ อยากเห็นอะเราก็อยากทำที่นี่อยู่เหมือนกัน แอดมานะ Araya nun ค่ะ
ขอดูรีวิวบ้างได้มั้ยคะ Wimanrat Oum' เฟสเราน้า
เราเพิ่งจะล็อคอินได้ ทำที่เดียวกันเลย ได้อ่าน inbox ละ แต่คงตอบ จขกท. ไม่ทัน555
เราทำแบบธรรมชาติ ตอนนี้เลยธรรมชาติเกิ๊น  อย่าลืมลงรูปให้ดูด้วยน๊า
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-24 21:56:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย gufgiftzy เมื่อ 2013-10-16 09:10
อยากเห็นรีวิวค่ะเป็นคนมีดั้งเหมือนกันแต่ปีกจมูกใหญ ...

ยังไงก็ยินดีด้วยนะคะที่ได้เจอหมอมีจรรญาบรรณมีการไม่ให้ทำด้วย55 เราว่าหมอทำเนียนดีนะคะ ลองดูๆ ก่อนทำเราปีกใหญ่นิดนึงคือ มีฐานจมูกอ่าจ้า จมูกสิงโตแต่ปีกไม่ใหญ่มาก   ทำเสร็จแล้ว 5เดือนได้ ถามเพื่อนเก่า เพื่อนบอกว่าปีกดูเล็กลงนะ ไรงิแต่หน้าเราไม่เปลี่ยนมากค่ะเพราะมีดั้งนิดนึงอยู่แล้ว อิอิ ถ้าไม่บอกเพื่อนว่าทำมันก็ไม่พูดถึงจมูกเราเลยว่าไปทำไรมารึป่าว
อยากเห็นรีวิวค่ะเป็นคนมีดั้งเหมือนกันแต่ปีกจมูกใหญ่ คุณหมอที่หนึ่งเคยไม่รับทำให้เพราะบอกทำแล้วได้ไม่คุ้มเจ็บขึ้นก็ขึ้นนิดนึงเหมือนไม่ได้ทำ หนักใจ+เครียดอยากทำมากค่ะหาข้อมูลอยู่รบกวนด้วยนะคะ  เฟส Zennys Aonnutcha จ้า
อยากเห็นรูปจังค่ะ ส่งมาให้เราดูได้มั้ยอะ ขอช้าไปเปล่าหว่า https://www.facebook.com/fahcuffs เฟสเรานะ
ขอดูรูปหน่อยจร้า เฟส hayday mayday
อยากเห็นจัง เฟส Mayree
อยากเห็นรูปบ้างอะค้ะ เฟส Anop Tl
อยากทำมากๆเลย
ส่งรูปมาดูได้มั้ยคะอยากเหนติดตามอยุ่คะ
อยากเหนค่่า ไลน์ได้ป่าวค่า funnyziiezz
ลงรูปหน่อยจิ อยากเห็นอ่ะ กำลังคิดจะทำกะหมอไพศาลพอดีเาย
ขอดูรูปหน่อยได้มั้ยค่ะ เฟส Snook Prattana
อยากดูจังเลย ลงรูปหน่อยจ้า
ต้นฉบับโพสต์โดย padzeeiew เมื่อ 2013-6-3 21:40
ไม่ทราบว่าขับรถมาเองป่าวคะ ถ้าขับมาเอง จากทางเดอะม ...

ไม่ได้ขับรถไปอ่าคับ ขอบคุณมากนะคับ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-3 21:40:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย EykiiZz_ เมื่อ 2013-5-31 17:52
เดินทางไปคลีนิกยังไงอ่าคับ

ไม่ทราบว่าขับรถมาเองป่าวคะ ถ้าขับมาเอง จากทางเดอะมอลล์บางแคก็ตรงไปอีกนิดนึง คลินิกจะอยู่ฝั่งตรงข้ามกับ รพ เกษมราษเลยค่ะเยื้องๆกัน คลินิกสีชมพูหวานแหว๋วค่ะ สังเกตง่ายๆ
เดินทางไปคลีนิกยังไงอ่าคับ

แสดงความคิดเห็น

ยังเลยคับ ติดเรียน หมอเค้าทำชั้นเล็กไปอ่า กลัวนานๆ ไป จะเท่าเดิม  โพสต์ 2013-6-9 01:42
ไปทำมายังคะ เป็นไงบ้างเอ่ย  โพสต์ 2013-6-8 20:47
ขอดูภาพรีวิวหน่อยได้ไหมค่ะ อยากเห็นจะไปทำมรืนนี้แล้วค่ะ
ชื่อเฟสน่ะค่ะ sureenard lordthong ขอบคุณล่วงหน้าน่ะค่ะ
อยากเหนรุปอะ ส่งให้ดูบ้างจิ jibb backpack-girl
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้