ดู: 1931|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุนหมอกรีชาติ ยันฮี กับ คุณหมอนพรัตน์ หมอไหนดีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คุณหมอกรีชาติ กับคุณหมอนพรัตน์ หมอไหนดีกว่ากันค่ะ มีใคเคยทำกับจมูกกับคุณหมอ2คนนี้บ้าง เราโทรไปถามหมอนพรัตน์มาคิวยาวถึงเดือนพ.ย.ปลายปีเรย นานมากกกกกกกกอ่า ใคมีคุณหมอท่านอื่นบอกได้เรยนะค่ะ
หมอกรีชาติเห็นมีเคสหลุดเยอะนะครับ ส่วนมากเรื่องเบี้ยว ลองดูรีวิวเก่าๆดูนะครับ
มีพี่ที่เราสนิท. เขาทุบฮัมพ์และเสริม สองเดือนยังช้ำตรงหว่างตากับที่ทุบอยู่เลยจนต้องเอาออก
พอเอาออก รอยช้ำก็ยังอยู่. ทำกับหมอกรีชาติ แต่หมอเขาก้รับผิดชอบให้นะคะ แต่พี่เราไม่แก้แล้วเขาเข็ด5555
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย View20 เมื่อ 2013-5-1 20:57

เราทำกับหมอ ธวัชชัย ยันฮี อ่ะคะ ก้อโอเคนะคะ ^^ ธรรมชาติดี
อืมของเรานี้จะทำกะหมอนพรัตน์เดือนส.ค.56นี้ละนะ สนใจจะเอาก่อนไหมล่ะคุณน้อง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้