ดู: 9587|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พิกุลคลินิค มีความคิดเห็นยังไงบ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือคุณแม่ผมแนะนำมาครับ ว่าเพื่อนของแม่ ทำที่พิกุลคลินิค ไม่ทราบว่าเป็นที่เดียวกับกองจูคลินิคหรือเปล่า มีความคิดเห็นยังไงกันบ้างครับหรือใครเคยทำลองแนะนำหน่อยนะครับ ค่าทำ ถ้าจองก่อน30เมษา 35000บาทจากปกติ40000บาท

ตอนนี้ดูหมอชาตรีีไว้ด้วยครับผม ขอบคุณคับ
คนละที่กันค่ะเคยถามทางคลีนิคไปเหมือนกันเค้าบอกว่าคนละที่กัน
เท่าที่ทราบข่าวมา ทางคลินิกเค้า เปลี่ยนชื่อไม่ใช่หรอค่ะ จากกองจู คลินิก เป็น >> พิกุล ศัลยกรรม

ชมรีวิวจาก พี่สาวคนสวย คนนี้เลยค่ะ .. (ขอโทดพี่เจ้าของรีวิวคนนี้ด้วยนะค่ะ ถ้ายังไม่ได้ขออนุญาติ อิอิ...)

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=60960

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-27 12:20:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย air_alone เมื่อ 2013-4-27 02:08
เท่าที่ทราบข่าวมา ทางคลินิกเค้า เปลี่ยนชื่อไม่ใช่หร ...

ขอบคุณมากๆคับผม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้