ดู: 1577|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถาม คุณหมอศิริพรชัยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ทราบว่าที่คลีนิกคุนหมอรับบัตรเครดิตปะคะ หรือว่าต้องจ่ายสดเรย ถ้ารับแล้วชาร์ตกี่เปอเซนต์คะ แล้วถ้าอายุไม่ถึง18 เสริมจมูกได้มั้ย หรือว่าต้องพาแม่ไปเซ็น วานผู้รู้ตอบด้วยค่า ^^
น่าจะไม่รับเครดิตนะครับ
เหมือน เค้าจะรับ อายุ 18 up นะค่ะ
ในกรณีที่อายุไม่ถึงต้องเอาผู้ปกครองไปค่า คลินิกไม่รับบัตรเครดิตค่ะ
...ที่คลินิค  คุณหมอไม่รับ บัตร จ๊า เพราะวันนั้น มีคนไข้จะใช้บัตรแต่ พยาบาลบอกว่าที่นี้ จ่ายแต่เงินสดค่ะ

เรื่อง อายุ ไม่ แน่นใจค่ะ บ้างที่ไม่ถึง 18 ต้องมีผู้ปกครองเซ๊นหัยค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-2-27 21:33:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะ ขอบคุณสำหรับคำตอบนะค๊ะ

คนสวย-หล่อใจดี ^^
เรา 17 หมออนุมัติจ้ะ
ทราบแต่เรื่องบัตรเครดิต ไม่มีเครื่องรูดนะ ต้องจ่ายสดค่ะ
อนุมัตินี่ หมายถึงเราต้องพาผู้ปกครองไปเซ็น รับรองด้วยรึป่าวคะ
ครับ น้องต้องพาผู้ปกครองของน้องไปด้วยครับ
เพื่อเซ็นต์การยินยอมในการผ่าตัด
เผื่อเวลาหมอผิดพลาด (แบบทำน้องสวยเกินไป)
คิคิ
ต้องพาผู้ปกครองไปเซนยินยอมค่ะ
จ่ายสด  ส่วนเรื่องอายุ  ก็น่าจะพาผู้ปกครองไปด้วยก็ดีนะ  ท่านจะได้ไปเห็นสถานที่แล้วพบคุณหมอด้วย ท่านจะได้หายห่วงเราไง...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้