ดู: 2392|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] อยากแก้คางทำที่ไหนบอกหน่อยมีรูป

[คัดลอกลิงก์]
ไปฉีดคางหมอเถื่อนมาแล้วไปผ่าออก
กับหมอแต่คางเสียรูปอ่ะคะ
ไม่เรียบเป้นหลุม.ผิวเป้นผิวมะกูด
แนะนำหน่อยนะคะ

แนะนำ นพ.อรรถพันธ์ ณพลักษณ์ศัลยกรรมคลินิก ที่นี่เก่งเรื่องแก้ ลองหาข้อมูลดูนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-25 10:53:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย na12345 เมื่อ 2013-4-25 10:57

หมอ คัมภีร์  หมอสมชาย หมอนก  หมอเทพ  .......หมอไหนแก้คางแบบนี้ได้
บอกหน่อยคะ....อยากให้ด๊ขึ้นไม่เป้นเหลี่ยม

งบ  สามหมื่นอ่ะ
คลินิกนพลักณ์ ค่ะคุณหมอเก่งมาก ๆ เอาออกมาเป็นสิบปีเชี่ยวชาญด้านนี้โดยตรงค่ะ แต่ถ้าเคยแก้มาแล้วราคาจะแพงมาก 80,000 ขึ้นไปค่ะ ลองเข้าไปปรึกษาถามราคาก่อนได้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วยคะ..ไปที่นี่เถอะ..  โพสต์ 2013-4-30 20:09
สวัสดีค่ะ บริษัท Beauty Start เอเจนซี่ศัลยกรรมจากประเทศเกาหลีที่จะพาคุณไปเนรมิตความสวยความงามที่ประเทศเกาหลี  ซึ่งประเทศเกาหลีนั้นก็ได้ขึ้นชื่อเรื่องการทำศัลยกรรมอย่างมาก บริษัท Beauty Start ก็มีบริษัทแม่อยู่ที่เกาหลี ทางเรานั้นก็มีบริการที่คลอบคลุมอย่างหลากหลาย อีกทั้งยังรับรองผล 100% ไม่เพียงแค่นั้น การพักฟื้นหลังจากทำศัลยกรรม บริษัทบิวตี้สตาร์ท ยังมีพนักงานที่คอยดูแลตลอด 24 ชั่วโมง อีกทั้งยังเป็นล่ามส่วนตัวในการซื้อของต่างๆอีกเช่นกันค่ะ

บริษัท Beauty Start สามารถเข้ารับคำปรึกษาได้ฟรี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 02-653-1116-7
website :www.beautystart.co.th
facebook:beautystart
e-mail :beautystart.korea@gmail.com

ช่วงนี้ทางเราได้จัดโปรโมชั่นใหม่เพื่อเอาใจลูกค้าโดนเฉพาะ นะค่ะ
โปรโมชั่นโดนใจมาอีกแล้วค่า
ต้อนรับหน้าร้อนกันด้วยโปรโมชั่นเนรมิตความสวยกับราคาพิเศษโดนใจ
- Gold Package ลดทันที 15% กับการศัลยกรรมทุกประเภท
- Silver Package ลดทันที 10% กับการศัลยกรรมทุกประเภท
รายละเอียด: ทั้งสองแพคเกจรวมค่าตั๋วเครื่องบิน และที่พักแล้ว
หากสนใจรายละเอียดเพิ่มเติม สามารถติดต่อบิวตี้ สตาร์ทเพื่อเข้ารับคำปรึกษาได้โดยไม่เสียค่าใช้จ่ายที่ อาคารไทม์ สแควร์ชั้น 4 โทรนัดเวลาล่วงหน้า 02-653-1116-7
หมดเขต: ตั้งแต่วันนี้จนถึง 31 กรกฎาคม 2556
หมายเหตุ: เงื่อนไขเป็นไปตามที่บริษัทกำหนดนะค่ะ
ที่นี้เลยค่ะ ถูกและดีมีอยู่จิง โดยเฉพาะเรื่องซิลิโคนเหลว เสียเป็นแสนที่อื่นเอาไม่ออก มาที่นี่ไม่กี่หมื่น จบค่ะ https://www.facebook.com/surgeryclinic?fref=ts
หมอทนงศักดิ์ครับ เอเชียคลีนิกศัลยกรรม
เลาะออกแล้วเสริมซิลิโคนใหม่ ราคาน่าจะเริ่มที่ 35,000 ครับ
ไม่แพงมาก ไม่ต้องรอคิวนานด้วยครับ
เราว่า ที่นพลักษณ์คลินิก ดีแล้วแพงหน่อยแต่ ชัวร์ ดูจากผลงานที่มารีวิวกัน  ไม่มีใครผิดหวังเลย... อย่าเห็นแต่ราคาถูกแล้วอาจะพลาดอีกก็ได้ค่ะ    ลองหาข้อมูลดุหลาย ๆ ที่ก่อน เลือกเฉพาะที่มีคนมารีวิวกันเยอะ ๆ หรือ หมอที่ทำควรจะเลือกแบบมืออาชีพเป็นหมอศํลโดยฉพาะ   ที่วีพลัส บางแสน ที่นี่ก็มีขื่อเสียงเรื่องแก้จมูก-คางเหมือนกันน๊ะ คุณหมอเป็นอาจารย์หมอด้านศัลยแพทย์ด้วยแต่ราคาเราว่าก็คงพอ ๆ กับที่นพลักษณ์แหล่ะค่ะ 5 หรือ 6 หมื่นขึ้นค่ะ  ( อยากที่บอก  งานแก้ จะแพงที่สุดค่ะ)เข้าใจค่ะเพราะหัวอกเดียวกัน ก็ ขอเอาจัยช่วยน๊ะค๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้