ดู: 2427|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ปรึกษาเรื่องขนาด หมอธี บางกอกศัลยกรรม

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีพี่ๆชาวดั้งโด่งค่ะ หนูเป็นสาว2อะค่ะ สูง164 หนัก 53 เนื้อนมเดิมมีนิดหน่อยค่ะ ใส่ดูมๆซาบีน่าคัพบี คุณหมอให้ allergan ทรงพุ่ง 300/340 หรือ silimed 325/355 กลัวเล็กไปอ่ะคะ ในรูปลอง 280/320 allergan อะค่ะ กลัวทำมาแล้วเล็กไป แต่ส่วนตัวก็โอเคกะขนาดที่ลองนะคะแต่ช่วงไหล่เรากว้างกลัวมันจะดูเล็กอะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
เห็นตั้งชื่อหัวกระทู้ แอบตกใจ555 รอดูรีวิวนะคะอยากทำค่ะมากๆ ขอให้สวยๆนะค้าา
ไปปรึกษามาวันไหนค่ะ และได้คิวผ่าวันไหนค่ะ
ขอให้ได้สวยใหญ่สมใจนะคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-24 23:05:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังไม่ได้จองคิวค่ะไปปรึกษามาเมื่อวานแต่น่าจะผ่าภายในปีนี้ค่ะ
ถามหมอว่าใส่ได้เท่าไหร่? ใส่ใหญ่สุดไปเลยจ้า เห็นหลายๆกระทู้ที่รีวิวพอมันยุบแล้วก็จะเล็กลงอีกนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้