ดู: 3699|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] [จมูกและตาสองชั้น]อยากทำจมูกและตาสองชั้นทำที่ดีค่ะ และต้องทำอะไรก่อนจมูกหรือตา

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำจมูกและตา มากว่าจะไปทำ ก.ค. นี้อ่ะค่ะ แต่หาข้อมูลมามันมีเยอะเหลือเกิน เรยไม่รุ้จะเอาที่ไหนดี และอยากรู้ด้วยว่า ทำตาสองชั้นเจ็บไหม จมูกพอทราบค่ะเพราะเพื่อนทำกันเยอะ ใครรู้ว่าที่ไหนทำสวยทำดีแนะนำหน่อยนะค่ะ แต่จมูกสนใจจะไปทำกะหมอเชาว์ ลพบุรีอ่ะค่ะ เพื่อนแนะนำมาว่าทำดี ยังไงรบกวนด้วยนะค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ อยากทำแค่ครั้งเดียวอ่ะค่ะไม่อยากแก้

นี่จมูกด้านข้างค่ะ แระตาตี่ - - ไม่ชอบอ่ะตี่ๆๆ

รูปนี้อ้วนขึ้น มา 7โลได้ หน้าเริ่มบานๆ นี้ด้านหน้าจมูกค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย g9bh] เมื่อ 2013-4-23 06:07

โครงหน้าคล้าย ใบเตย นางเอก mv ลมเปลี่ยนทิศนะครับเอาจมูกเค้าเป็นแบบก็ได้เลย

http://www.facebook.com/Baitoeizuvapitfc

ถ้าหมอเก่งๆขึ้น กทม ดีกว่าครับ หมอเฉลิม หมอชาตรี หมอ สมศักดิ์ เก่งๆทั้งนั้น
จมูกเราว่าจมูกเธอสวยแล้วน้าาา เราเองอยากได้แค่เท่าเธอเอง 5555
ตา แนะนำหมอชลธิศคะ แป๊ะมากไปทำมาแล้ว ทักลายหรือข้อความมาถามได้คะ kw_warawarun ยินดีคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-23 23:04:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย imagemonkiiz เมื่อ 2013-4-23 10:51
จมูกเราว่าจมูกเธอสวยแล้วน้าาา เราเองอยากได้แค่เท่า ...

จิงๆจมูกเราก้อมีแต่คนบอกดีแร้ว แต่เราว่ามันโด่งได้กว่านี้อีกแระอีกอย่างเราอยากได้ปลายจมูกสวยๆค่ะ เราคิดว่าถ้าทำมามันต้องดูดีขึ้นแน่ๆ 55+ เรยอยากทำค่ะ
จมูกสวยแล้วคะอย่าทำเลย คนที่ทำจมูกแล้วส่วนใหญ่ต่อให้หมอทำเก่งแค่ไหนถ้าสูงมากกว่าที่น้องมี มันดูออกแน่ๆ แล้วหน้าก็จะดูพลาสติกมาก เพราะมันไม่ใช่สัดส่วนที่ถูกต้อง บางคนสวยอยู่แล้วไปทำ กลายเป็นว่าคนอื่นหาว่าเราขี้่เหร่เลยทำ บางทีก็ทักต่อหน้าธารกำนัลให้อับอายซะงั้น ถ้าจะทำตาก็น่าจะดีกว่าคะ น้องจะน่ารักมากเลย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-26 21:03:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Wow-Olive เมื่อ 2013-5-23 00:19
จมูกสวยแล้วคะอย่าทำเลย คนที่ทำจมูกแล้วส่วนใหญ่ต่อใ ...

คงไม่ได้ทำแร้วค่ะ จมูกเพราะหมอบอกทำไม่ได้เนื้อน้อย ถ้าทำก้อได้ไม่เยอะ แถมจมูกสวยแร้วหมอไม่แนะนำให้ทำค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้