ดู: 2022|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอคำปรึกษาด้วยค่ะ!!ทำจมูกกับคุณหมอนพรัตน์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ได้คิวทำจมูกกับคุณหมอนพรัตน์มาแล้วค่ะ อยากให้ถึงวันนัดเร็วๆจังตื่นเต้นมากเลย55
ขอคำปรึกษาหน่อยนะค่ะ ทำรูปจมูกทรงแบบไหนดีเเนะนำกันหน่อยนะค่ะพี่ๆ

ถ้าใครได้คิววันเดียวกันทักมาเลยนะค่ะ อยากปรึกษามากก
ของตูนวันที่ 24 กรกฎาคม 2556ค่ะ คิวที่ 6ค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ สำหรับคำเเนะนำดีๆ

1/ออารุปทรงจมุกที่เราชอบไปให้หมอดุ หมอจะได้รุ้ว่าเราชอบแนวไหน
2/กินร้ำใบบัวบกเตรียมกันช้ำไว้้เลย ไม่รุ้เกี่ยวมั้ยแต่เราดื่มก่อนทำมา3-4วัน
3/อย่าตื่นเต้นเพร่ะตืีนเต้นแล้วจะนอนไม่หลับ (ต่อให้กินยานอนหลับก้อเถอะ)
4/สวดมนต์เวลาทำ ทำใจให้สบาย(ซึ่งจิงๆแล้วไม่สบายเลยสำหรับการขึ้นเขียงครั้งแรกในชิวิต)
ของเรามีนัด 13 ก.ค เริ่มตื่นเต้น อิอิ

กัวจะบวมช้ำเยอะด้วยอ่า >.<
บอกเค้าด้วยนะตะเอง ว่าไปทำมาแล้วเป็นอย่างไรบ้าง รีวิวให้ดูบ้างเด้อ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้