ดู: 31219|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวทำจมูกหมอกิติชัย ยันฮี

[คัดลอกลิงก์]
เรียงตามวันเลยนะ นี้เราทำมาได้ห้าวันแล้วอ้ะ มันปวมมาก จนหน้าเปลี่ยนไปเลยอ้ะ อ้วนขึ้นไปเลยยจ้า ไม่รู้น้ำหนักมันเพิ่มหรือป้าวเนี้ยวันๆกินๆนอนๆ ไม่กล้าออกจากบ้านไปไหนเลย นี้ ทรมาณมากๆ

อยากรู้ว่าของเรามันปวมผิดปกติหรือป้าวอ้ะทำไมมันปวมมากขนาดนี้ เมื่อไหร่จะหายซะที
แต่เราประคบเย็นวันละ 2 3 ครั้งนะไม่บ่อย ครั้งล้ะ 10-15 นาที
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-18 17:36:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นี้ ก่อน ทำ อยากกลับไปเป็นเหมือนเดิมจริงๆ รับสภาพตัวเองตอนนี้ไม่ได้
สู้ๆนะค่ะ อดทนหน่อยเดี๋ยวก้สวยแล้ว. หมั่นทานยาลดบวมด้วยน้า
ทำมาได้กี่วันล่ะค่ะ ทามมั้นบวมจังเยย ขอเราทำมาเหมือนกันน่ะไม่ซ้ำ เลย บวมตรงตาเฉยๆ วันที่3 ก็ยุบล่ะ สวยเลย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-18 18:43:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมาวัน นี้เข้าวันที่ห้าแล้วคับ
ต้นฉบับโพสต์โดย jarjar5555 เมื่อ 2013-4-18 17:36
นี้ ก่อน ทำ อยากกลับไปเป็นเหมือนเดิมจริงๆ รับสภาพตัว ...

มันคืออาการจิตตกรอบแรกใรช่วงสัปดาห์แรกคะ..
เราก็เป็น..ขนาดหนักถึงกับโทรไปนัดคิวอีก 3 เดือนจะเอามันออก..
ใจร้อนหาข้อมูลที่ไหนเอาออกให้เราก่อน 3 เดือนบ้าง..
..
พอสัปดาห์ที่ 2 เริ่มรับสภาพได้..หน้ายุบวันที่ 7 แต่ยังมีแก้มที่ยังบวมจนถึงวันที่ 14..
ของเราบวมมากคะ..ขั้นรับสภาพตัวเองไม่ไหวต้องขอลบรีวิวออกเพราะมันอืด,ม่วงและเหลืองเหมือนศพเลย..
เดี๋ยวสวยกว่านี้แล้วจะเอามาลงใหม่..:-)
..
ใจเย็นๆนะคะ รอเวลาลุกไปทำอะไรบ้างให้เลือดไหลเวียน..เราไม่ได้ป่วยคะ..
เรากำลังจะมีจมูกที่สวยเป็นของเราเองแล้ว :-) เป็นกำลังใจให้คะ :-)
หมอกิตติชัยมือหนัก แกจะกดให้น้องซิลีเกาะกระดูก น้องเป็นเหมือนพี่เลย ช้ำม่วง ต่อไปเขียวลงแก้ม ประมาณ 2 อาทิตย์ รับรองไม่ผิดหวัง ถูกใจสุดๆ สวยสุดๆ ชมตัวเอง

แสดงความคิดเห็น

พี่ทำของซิลิโคนอะไรคะ? นิ่มไหม บิดได้ไหมคะ  โพสต์ 2013-7-2 00:23

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

หมอเดียวกันเลย เดี๋ยวก็ยุบคะ
ท่าทางหมอจะมือหนักนะคะ
ใจเย็นๆจ้าเดี๋ยวก็หาย
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-19 09:33:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่ๆทุกคนมาก คับ5555 ตอนนี้มีกำลังใจขึ้นมาและนิดนึง
ไม่เป็นไรจ้า ของพี่ก็บวมยังนี้เลย บวมกว่านี้อีกมั้ง ยังกะศพ เดวมันค่อยๆยุบ  แต่เดวนี้ใครก้ว่าสวยๆธรรมชาติมาก เป็นกะลังใจให้จ้า
หมอเดียวกันเลยค่ะ ใจเย็นๆน๊าาาาา เด๋วก้อยุบ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เห็นแล้วทำให้เรากลัวที่จะไปทำเลยง่ะ
เป็นเหมือนกัน หมอกิตติชัย ยันฮี แต่ไม่เจ็บไม่ปวดใช่ไหม    เราบวมแบบนี้ประมาน 10 วันแล้วยุบไปเรียนได้ จะยุบแต่ไม่ได้หายสนิทนะ ประมาน 3-4อาทิตย์และ ยุบชัว แต่ขอบตานี้จิ  จะคล้ำเลย รอหลายเดือนกว่าจะจาง แต่ไม่หายสักที่ นี้1ปีล่ะ ยังคล้ำเล็กๆแบบขอบตาคนทั่วไปอ่ะ   แต่ว่าแต่ก่อนขอบตาเราไม่คล้ำเลยไง เราเลยไม่รู้ว่ามันเป็นเพราะไปทำจมุกมา เลยทำให้มันคล้ำหรือป่าว
สู้ๆนะค่ะเปนกะลังจัยให่. เด่วยุบบวมก้อสวยล่ะ
ของเราบวมกว่านี้อีกค่ะ นี่ 3 อาทิตย์กว่าแล้วยังไ่ม่ยุบดีเลย กินทั้งยาทาทั้งเจล ภาวนาให้หายเร็ว ๆ สู้ สู้ เหมือนกันนะค่ะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-11 15:56:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
และแล้วก็ครบหนึ่งเดือนแล้วจ้าาาาเย้ๆ ดีใจมากกกกกก

ทุกคนว่าเป็นไงบ้างแต่นี้ความจริง ใต้ตาคล้ำมากก เหมือนคนติดยาเลย นี้ยังดีที่มี แมคอัพกับ 360 ห้าๆๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย jarjar5555 เมื่อ 2013-5-11 15:56
และแล้วก็ครบหนึ่งเดือนแล้วจ้าาาาเย้ๆ ดีใจมากกกกกก

...

สวยอยุ่ค่ะ รออีกสักพักจะสวยกว่านี้อีก แต่ตาคล้ำน่าจะเกือน 2 เดือนจะหายสนิท
บวมจนน่าตกใจเหมือนกัน อาจจะผิดปกติไปจากคนอื่น แต่เราว่าแต่ละคนไม่เหมือนกัน มันอาจจะปกติสำหรับเธอนะ สุ้ๆค่ะ เดี๋ยวก็หายแค่บวมเยอะเท่านั้นเอง รอดูไปก่อนนะ  
กี่วันถึง จมูกจะไม่ดึงเนื้อใต้ตาอะครับ
3 เดือนกว่าแล้วยังไม่ยุบดีแถมตายังคล้ำอยู่เลยค่ะ ใครมีวิธีแนะนำด้วยนะค่ะ
สนใจเสริมจมูก ตัดปีก รพ.ยันฮี รับส่วนลด ติดต่อคุณเยลหลีโทร.086-6029394 บริการนัดแพทย์เทคแคร์ให้ค่ะ
ทำจมูกหมอกิตติชัย บวมประมาณ3เดือนค่ะ ถึงจะยุบสนิท หมอมือหนักหน่อย แต่ยุบแล้ว ทรงสวยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้