ดู: 3042|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มีใครพอทราบที่นวดหน้าอกที่ชลบุรีบ้างมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
มีใครพอทราบที่นวดหน้าอกที่ชลบุรีบ้างมั้ยคะ ใกล้ต้องผ่าแล้ว แต่กังวลเรื่องการนวดหน้าอกมากค่ะ อยากได้ที่นวดใกล้ๆบ้านน่ะค่ะ
ชล น่าจะไม่มีนะคะ ก็มี พี่แป้น ที่ นนทรี กทม และพี่สุนวดที่กาจญบุรี กะ รัตนาธิเบศ อ่ะ ค่ะ นอกนั้นไม่รุ้เลย
ร้าน  Jantraspa ตรงข้าม  กับตลาดไฟฟ้าอ่ะค่ะ  เราเคยคุยกะพี่ที่นวด  เขาก็รับนวดนะคะ
เพราะส่วนใหญ่หมอเป็นผู้หญิง
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-19 00:25:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Tranthip เมื่อ 2013-4-17 23:10
ชล น่าจะไม่มีนะคะ ก็มี พี่แป้น ที่ นนทรี กทม และพี่สุ ...

ขอบคุณค่ะ สงสัยต้องเข้ากรุงเทพไปนวดซะแล้วค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-19 00:26:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย SummerMT เมื่อ 2013-4-17 23:14
ร้าน  Jantraspa ตรงข้าม  กับตลาดไฟฟ้าอ่ะค่ะ  เราเคยคุยกะพี ...

ลองไปสอบถามมาแล้วค่ะ ไม่มีใครนวดได้เลยค่ะ
อ่าวเหรอ  สงสัยจะไม่มีนวดโดยตรงอ่ะค่ะ  ขอโทษด้วยนะคะ
สวัสดีค่า ที่ชลบุรีมีบริการนวดหน้าอกหลังศัลยกรรมที่่ SANOWA Thailand ศูนย์ผู้เชี่ยวชาญด้านดูแลหน้าอกหลังศัลยกรรมค่ะ ดูแลโดบผู้เชี่ยวชาญ ที่ได้รับการการับตีหลักสูตรการดูแลหน้าอกหลังศัลยกรรม จากสมาคมแพทย์แผนไทยแห่งประเทศไทยค่ะ
มีสาขาอ่างศิลา ชลบุรี และสาขาศรีราชา ชลบุรี ค่ะ
ปรึกษาฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายเลยค่ะ โทรสอบถามได้ที่ 084-626-9916 หรือ ID : @sanowa
หรือhttps://www.facebook.com/Sanowa.Thailand
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้