ดู: 13469|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก//ที่ทุเรดที่สุด

[คัดลอกลิงก์]

นี่คือจมูกใหม่เพิ่งแก้มาได้17วันค่ะ แก้ที่คลินิคเดิม
(เหตุผลที่แก้ครั้งก่อนคือเบี้ยวกับลอย)

ณ ตอนนี้ นอยด์กว่าเดิมค่ะ เพราะแทนที่แก้แล้วจะสวย กลับแก้แล้วขี้เหล่ขึ้นกว่าเดิม

ตอนนี้นอกจากแก้แล้วเบี้ยวเหมือนครั้งแรกแถม รูจมูกยังเล็กและไม่เท่ากัน แถมทิ้งรอยแผลเป็นอีกต่างหาก

สุดจะบรรยายค่ะ

• ดิฉันอยากจะถามเพื่อนว่าใครเป็นแบบนี้บ้างและแก้ไขยังไง
  • หรือใครมีคำแนะนำดีๆช่วยแนะนำดิฉันทีค่ะ ตอนนี้มืด8ด้าน

--ถ้าจะถามว่าทางคลินิคไม่รับผิดชอบอะไรหรอ??
//ทางคลินิคได้แต่บอกว่า รอ3เดือนมันก็จะปกติดีค่ะ และให้ดิฉันกลับมาดัดจมูกเอง แค่นี้จริงๆ!!

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-12 00:02:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นี่คือภาพที่ "ผึ่ง" จมูกเต็มทีค่ะ
ทำที่ไหนคะนี่

แสดงความคิดเห็น

ทำกับหมอใหม่ Blink clinic ค่ะ  โพสต์ 2013-9-18 20:32
บอกได้มั้ยแก้ที่ไหนคะน่ากลัวจัง

ทำกับหมอใหม่ Blink clinic ค่ะ  โพสต์ 2013-9-18 20:32
ทางแก้ไปเอาซิลิโคนออก แล้วพักจมูก ในระหว่างนี้หาหมอคนใหม่

จิงค่ะเหงด้วย  โพสต์ 2013-4-22 20:18
เห็นด้วยค่ะ ทางออกที่ดีที่สุด  โพสต์ 2013-4-22 18:30
ต้นฉบับโพสต์โดย g9bh] เมื่อ 2013-4-12 05:01
ทางแก้ไปเอาซิลิโคนออก แล้วพักจมูก ในระหว่างนี้หาหมอ ...

เห็นด้วยคะ..เอาออกพักจมูกแล้วหาคุณหมอใส่ใหม่..แต่ถ้าถอดยังไม่ได้เพราะทำแล้วแก้..
เนื้อจมูกยังไม่ฟื้นตัว ก็รอไป 3 เดือน แก้อีกรอบกับคุณหมอท่านใหม่..
ขอให้สวยๆคะ
รูจมูกเล็กลง ไม่เท่ากันจริงๆ ใจเย็น ๆ น่ะค่ะ การแพทย์สมัยนี้หมอเก่ง ๆ มีอีกเยอะค่ะ ระหว่างนี้หาข้อมูลและเข้าปรึกษาโรงพยาบาลหรือคลีนิคที่ไว้ใจได้หลาย ๆ ที่ รอเอาใจช่วยน่ะค่ะ
ผมก้อถอดออกแล้ว ทำที่ คลินิคย่าย สุขุมวิท เหนแก่โปรโมชั่น ตอนนี้ จมูก รูไม่เท่ากัน  หวยแตกมากคับ  ใครอยยากรู้ชื่อคลินิค ยm,าเลย พร้อมอก จ่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-19 20:35:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คลินิคที่ทำคือ Blink Clinic สุขุมวิท22

ที่ต้องเปิดเผยเพราะเสียความรู้สึกอย่างแรงกลับการโฆษณาเกินความสามารถ
เปนกำลังใจให้นะคะ สู้ๆค่ะ อย่าหยุดสวย เราก้แก้รอบสองกับหมอคนเดิม แต่เราทำที่ยันฮี    ออกมาจมูกเหมือนตัวเองเลย  เราก้จะไปแก้ตอนนี้ศึกษาจากรีวิวอยู่ค่ะ ก้พอจะมีหมอที่ค่อนข้างมั่นใจอยู่บ้าง แต่กะว่าจะขอเวลาอีกซักนิด เราเองก้อดทนค่ะ รอวันที่จะไปแก้ใหม่หมือนกัน   บางที่ช่วงทีเวลาที่หน้ามัน หรือส่องไฟ หรือถ่ายรูป เหนได้ชัดๆเลยค่ะ ว่า เบี้ยว!! เครียดค่ะทนเครียด ปีกว่าแล้ว  ....ถ้าเราแก้อีกนี่ก้คือครั้งที่สามค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-20 05:57:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ขนมหวาน7 เมื่อ 2013-4-19 20:49
เปนกำลังใจให้นะคะ สู้ๆค่ะ อย่าหยุดสวย เราก้แก้รอบสอ ...

ขอบคุณค่ะ และเป็นกำลังใจให้เช่นกันนะค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gonepatoo เมื่อ 2013-4-20 15:39

สู้ๆ คับผม  พักจมูกดีที่สุด
สู้ๆ นะค่ะลองปรึกษา หมอ กรีชาติ ยันฮีนะ เราเห็นเพื่อนไปแก้ที่นั้นสวยมากเลย เพราะตอนนี้ เราทำมาก้ไม่ค่อยโด่ง ว่าจะแก้ที่นี่เหมือนกัน
คลินิคที่ ฉาว เรื่อง เบี้ยว หนักหนา มีคลินิคดังต่อไปนี้ 1 อรรถพร  2 blink clinic  จ้าๆๆๆ
สู้ ๆ ๆนะค่ะ อย่าเพิ่งท้อนะค่ะ  พักจริงอย่างที่เพื่อนคนอื่นๆบอก เปนทางที่ดีที่สุด ณ ตอนนี้ และค่อยหาข้อมูลหมอคนใหม่นะค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-23 12:29:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย dear1215 เมื่อ 2013-4-23 09:53
สู้ ๆ ๆนะค่ะ อย่าเพิ่งท้อนะค่ะ  พักจริงอย่างที่เพื่อ ...

ขอบคุณมากๆนะค่ะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-24 20:45:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดตค่ะ...ล่าสุดวันนี้ ทางคลินิคได้ติดต่อกลับมา
ขอแก้ไขจมูกให้โดยจะเชิญอาจาร์หมอมาจากโรงพยาบาลชื่อดังแห่งหนึ่งมาแก้ไขให้โดยขณะแก้ไขก็จะมีคุณหมอmaiอยู่ด้วยค่ะ ....ความหวังเรากลับมาอีกครั้ง  
โดยนัดแก้ไขจมูกวันที่9/พค/56 ค่ะ เดี๋ยวจะมาริวิวให้ดูนะค่ะ

หว่าย ไม่ได้การละ เห็นแก่ราคาโปรโมชั่นไม่ได้จิงๆด้วย เห้อออ แวะมาให้กำลังใจนะครับ
คลีนิคนี้ผมเห็นเขาก็ทำโปร6พันอยู่ ราคามันฉุดกระชากใจจริงๆ ไม่น่าเชื่อว่าจะเกิดเหตุการ แบบนี้ขึ้น

สะเทือนใจแทนเลยคับ เห้ออ หายไวไวนะคับ ยังดีที่คลินิคติดต่อมา สงสัยเพราะห่วงชื่อเสียงแหละ เห็นโปรโมทใหญ่
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-24 22:14:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย memorieo เมื่อ 2013-4-24 21:42
หว่าย ไม่ได้การละ เห็นแก่ราคาโปรโมชั่นไม่ได้จิงๆด้ว ...

น่าจะมีส่วนนะค่ะ เป็นใครก็ต้องห่วงชื่อเสียงเป็นธรรมดา

ตอนนี้สบายใจขึ้นเยอะเลยค่ะ แก้แล้วจะมา ริวิวให้ดูนะค่ะ

ขอบคุณสำหรับกำลังใจค่ะ ^^
เจอปัญหาเดียวกันเลยคะ แนะนำให้ถอดซิลิโคนแล้วพักจมูกซัก6เดือนแล้วค่อยไปเสริมใหม่คะ สู้ๆคะ อดทนเพื่อความสวย
ขอให้แก้รอบหน้าออกมาสวยๆนะคะ... เห็นที่กองจูคลีนิคเขารับแก้และทำจมูก ราคาประมาณ45,000-ถ้าจำไม่ผิด แต่ถ้าแก้ไม่รู้ว่าเท่าไร เห็นคนที่ไปแก้หรือทำใหม่มีแต่สวยๆเลย (อันนี้ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับเขานะ พอดีติดตามทางเฟสบุ้คเขามาระยะนึงแล้ว ถ้าจะทำที่ใหม่ก็ลองพิจารณาที่นี่ดูค่ะ)
คลีนิกไรค่ะ

ทำกับหมอใหม่ Blink clinic ค่ะ  โพสต์ 2013-9-18 20:33
คลีนิกไรค่ะ
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ
แก้แล้วขอให้หายดีและสวยนะคะ ของเราก็ปลายไม่เท่ากันแต่ไม่นอยด์อะไร เพราะไม่อยากแก้อีกค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้