ดู: 6578|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

งงกับค่ารักษาของหมอศิริพรชัยมากครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด beandjo เมื่อ 2010-2-22 20:44

ตั้งมั่นว่าจะไปตัดปีกจมุกกะหมอคนนี้

เพราะเห็นว่าฝีมือดี ราคาไม่แพง

เสริมจมูก 12000 และ 15000

ผมเลยลองโทรไปสอบถาม

ได้ความว่า 12000 เสริมจมูกด้วยซิลิโคนแบบนิ่ม คุณหมอจะตัดปีกให้ด้วย แบบเหมารวม

แล้วถ้าผมตัดปีกจมูกละครับ

คำตอบที่ได้คือ 10000-12000 ค่ะ

เหอะๆๆ ราคาเท่ากับเสริมจมูกเลยครับ

แล้วแบบนี้ผมเสริมไปเลยไม่ดีกว่าหรอครับ

แต่เพื่อนๆถามผมว่า  แล้วมึ-ง จะให้หมอยัดซิลิโคนเข้าไปตรงไหน

ยอมรับว่าจมุกผมโด่งมากแล้ว เพียงแต่ปีกใหญ่ไป เคยเอารูปมาโพส

เพื่อนๆในบอร์ดก็ว่าตัดปีกอีกนิดก้อโอเคแล้ว

แต่พอทราบราคาหมอศิริพรชัยผมงงๆนิดครับ

หมอเฉลิม เสริมจมุก 16000 แต่ตัดปีก 9000

อ่อ ราคาคลีนิคคุณหมอศิริพรชัยนะครับ ทำปากบางด้านละ 10000

เสริมคาง 15000 ผมไปสอบถามมา เผื่อเพื่อนๆคนไหนอยากทราบ

เอารูปมาให้ช่วยตัดสินใจอีกทีครับ ว่าเสริมไปเลย หรือตัดปีกพอ

แต่ผมเห้นบางท่านเสริมมาแล้วแบบเห็นแกนเลยครับ ดูรู้ว่าทำมาอะครับ

ด้านข้างครับ

ด้านหน้าครับ
หมอเฉลิมตัดปีก 10,000 นะครับโทรไปถามมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ไม่ใช่ 9,000
ถ้าเสริมใหม่พร้อมตัดปีกคุ้มก่า แต่ทีนี้จขกท.อยากตัดปีกออกอย่างเดียว โดยไม่อยากจะเสริม อืม... เข้าใจ

คืออยากให้มองมุมกลับ แน่นอนการตัดปีกย่อมทำให้สัดส่วนของจมูกเปลี่ยนไป[จากเดิม]... ทีนี้ถ้าเราให้หมอเสริมแกนไปด้วยเนี่ย ตัวเราเองกับมองว่าดีก่าซะอีก อย่างน้อยเราได้ปีกที่สั้นลงแร้ว แร่ะยังได้ดั้งอันใหม่ที่่่ดูคมโด่ง รับกับปีกอีกต่างหาก

แต่ถ้านอยด์ว่า.... ก้อดั้งผมมันโด่งแร้วนินา[จะให้ผมเสริมทำมัย?????]

เชื่อว่าหมอเทพขนาดนี้แร้ว....เชื่อว่าการเหลาหรือวิธีคำณวนว่า สันกี่มิล ปลายกี่มิล หว่างตาสูง-ต่ำแค่ไหน อันนี้หมอกะได้อยู่แร้วชัวร์!!!!! ถ้ากัวโด่งมากกกกกกก.....ละก้อบอกหมอไปเลย หว่างตาไม่สูง[คือเท่าเดิม]  สันมิล ปลายมิล รับรองอันนี้ดูไม่ออกแน่นอนว่าทำมา ดูชาติเกิ้น 5555++++

คิดเข้าข้างตัวเองไว้ว่าเราไปตัดปีก แต่หมอแถมแกนให้มาด้วยแร้วกัน เพื่อความสบายใจ เดวจะมาบ่นเอาน๊า.... ว๊า!!!! รุงี้เอาให้โด่งๆไปรุยยยยย....อิอิิ ไหนก้อขอถอนทุนจากหมอแร้วกัน เหงบางหมอบอกว่าจมูกผู้ชายเนี่ยใช้สิริโคนเยอะก่าผู้หญิงอีก เนื่องจากสเกลจมูกของชายจะใหญ่ก่าญิ๋งซะอีก งัยก้อเอาให้คุ้มๆทุนเราไปเลย 5555++++
เสริมด้วยน่าจะดีนะคะ

จมูกจะได้ ได้รูปขึ้น จะได้โด่งแบบสวยๆ อิอิ เพิ่มพูนความหล่อ

ไหนๆก็โดนยาชาทั้งที เอาให้คุ้ืมเลยค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-2-23 12:26:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่ผมกลัวมันจะอันตรายไหมอะครับ ยิ่งเป็นคนไม่ระมัดระวัง
แต่ผมกลัวมันจะอันตรายไหมอะครับ ยิ่งเป็นคนไม่ระมัดระวัง
ต้นฉบับโพสโดย beandjo เมื่อ 2010-2-23 12:26

ถ้าเปงเรื่องของอุบัติเหตุ...อันนี้เราก้อระวังตัวได้ยาก เพราะเราไม่รู้ว่า มันจะเกิดอะไรขึ้น

แต่ถ้าเรื่องความไม่ระวัดระวัง เช่น ถ้าเปงคนป้ำๆเป๋อๆ ซุ่มซามรัยนี้ ก้อว่ากันไป

แต่เราเชื่อว่า ถ้าเราทำไปแร้ว มันจะมีรังสีตัวนึง[เรียกว่ารังสีออโตเมติก อิอิ] คือมันจะระมัดระวังตัวเองโดยอัติโนมัติ[ในระดับนึง] แต่ก้อยังดี

ดูอย่างพระเอก-นางเอกสิ โอ้ย!!!! นางร้ายตบกันกระจาย พระเอกต่อยกันโลกแตก เหงมะเค้าใช้ชีวิตที่มันมีความเสี่ยงที่มากก่าเราอีก 5555+++

อย่างเราวันๆนั่งแต่ในออฟฟิศ ตากลมแอร์เย็นสบายๆก่าเยอะ 555+++
ลองไปนั่งคุยกะหมอก่อนดีมั้ย ?

มีอะไรจะได้ถามให้เคลียร์ไปเลย หุหุ
เราว่ามันโด่งอยู่แล้ว เสริมไปอีกจะน่าเกลียดมั้ยคะ ตัดอย่างเดียวดีกว่า แต่ว่าหาราคาที่พอสมควรหน่อย จะได้มะเสียดายว่าเสริมจะคุ้มกว่ามั้ย ดีมะคะ หุหุหุ ตัดปีก 8000-10000 กันทั้งนั้นค่ะ ราคาพอๆกับทำจมูกเรยค่ะ แต่ 8000 รุว่ามีอยู่ทึ่สาวรีย์คลินิคค่ะ ราคานี้ นอกนั้นที่ถูกกว่านี้ก็มิทราบเหมือนกานค่ะ ลองศึกษาดูนะคะ  
ไปหาหมอ ให้หมอดูดวง เอ้ย..  ดูจมูกโลดค่ะ

จะได้รู้ดำรู้แดงกันไป
เสริมกับตัดปีกนี่ราคาไม่แยกกันเหรอคะ  ถ้ารวมมันก็คุ้มก่านะ  โด่งอยู่แล้วเสริมอาจจะทำให้รู้ทรงสวยขึ้นไม๊พร้อมตัดด้วย  อิอิ  หล่อเลย  แต่ก็เข้าไปปรึกษาคุณหมออ่ะดีสุด  จะได้ชัวร์ๆเนอะ  สร้างความมั่นใจก่อนทำค่ะ^^
ต้นฉบับโพสโดย beandjo เมื่อ 2010-2-23 12:26

เราเองก็ซุ่มซ่ามเหมือนกันอ่ะ  แต่มันก็ไม่ได้อันตรายขนาดนั้น  ใครๆเค้าก็ทำกันใช้ชีวิตตามปกติ  นอกจากจะกระทบกระเทือนรุนแรงหรืออุบัติเหตุ  อันนั้นก็เป็นเรื่องในอนาคตอ่ะคร่ะ  เพราะมันอย่างก็เกินกว่าที่เราจะระวังได้  แต่ถ้าไม่มีอะไรก็ใช้ชวิตปกติไม่มีปัญหา  เพื่อนจิ๊ฟเสริมมาตั้งแต่ ม.4  ตอนนี้สวยพริ้งอยู่เลย  ฮ๊าๆๆ
ผมก็กะว่าจะไปเสริมจมูกพร้อมกะตัดปีกเหมือนกันไม่รู้คุณหมอจะตัดให้เลยป่าว
แต่แบบว่าอยากทำครั้งเด่วเลยอ่ะครับ...../\/\!
เคสน่าสนใจจัง
ดูไม่ออกอ่ะค่ะ
รอชมนะ สู้ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้