ดู: 1615|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] อยากจะทำจมูกครับ แต่ไม่แน่ใจว่าจาเลือกทำที่ไหนดีช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากจะทำจมูกแต่ชักไม่แน่ใจแล้วละครับ ว่าจาทำที่ไหนดี ตอนแรกได้คิวทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ แต่พอถามคนโน้นคนนี้ดูเค้าก็บอกว่าไม่ค่อยโอเคเท่าไหร่อ่ะ แล้วที่คิดไว้ในใจตอนนี้อยากทำกะคุณหมอ ชาตรี  สยามคลินิกครับ แล้วก็หมอเฉลิม แต่ดูเหมือนว่าคิวคงยาวมากอ่ะ

ถ้าพอมีหมอดีๆ แนะนำก็เขียนเข้ามาได้นะครับ อยากทำก่อนเดือนพฤษภา อ่ะ

230123dubttujnjt11c4j9_副本_副本.jpg (34.37 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

อยากได้ประมานพี่คนนี้ครับ

อยากได้ประมานพี่คนนี้ครับ

แสดงความคิดเห็น

หมอเฉลิม อิอิ ผมต้องรอถึงปีหน้าเลยรึป่าวครับ ถึงจาได้ทำคิวยาวมากอ่ะ  โพสต์ 2013-4-5 07:34
เป็นผู้ชายแนะนำหมอเฉลิมคะ

หมอเฉลิม ผมว่าคิวจองยาวไปอ่ะ ไม่ปีหน้าหลอครับถึงจาได้ทำ  โพสต์ 2013-4-5 07:35
เห็นด้วยกับคอมเม้นบนครับ

ครับผม  โพสต์ 2013-4-5 07:39
หมอที่คิวยาวเพราะฝีมือดีก็เหมือนขนมถ้าอร่อยก็มีคนต่อคิวซื้อยาว ร้านที่ไม่มีคนซื้อคือร้านไม่อร่อย ถ้าขี้เกียจต่อแถวยาวก็ต้องทนกินของไม่อร่อย เป็นที่มาของคำว่า ช้าๆได้จมูกอันงาม5555555

อิอิ..... ครับผม แต่หมอเฉลิมก็ราคาสูงไช่ย่อยจริงรึป่าวครับ  โพสต์ 2013-4-5 08:56
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-5 08:59:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย plukkerplokke เมื่อ 2013-4-5 09:02

ผมอยากเพิ่ม ตรงระหว่างคิ้ว แล้วก็เพิ่มตรงปลายจมูกไห้ดูสูงขึ้นอีกครับ
โด่ง แบบหล่อๆ ต้องหมอชาตรีเลยค่ะ

จะไปเหมือนกัน เพราะอยากได้สันชัดๆ
เรากำลังจะไปทำยันฮีอ่ะคับ ดีป่าว ?
หมอทนงศักดิ์ครับ โด่งธรรมชาติ
รีเควสทรงได้ ราคาเริ่มที่ 10,000
ไม่ต้องรอคิวนาน แต่งปลายจมูกให้ด้วย
รับประกันไม่เบี้ยว ไม่เอียง ไม่เป็นสันแน่นอนครับ
"เอเชียคลีนิกศัลยกรรม-หมอทนงศักดิ์" 8ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้