ดู: 25420|ตอบกลับ: 145
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมูกกับหมอศิริพรชัยมา 20/2/10

[คัดลอกลิงก์]
อยากให้เพื่อนๆอ่าน  เพื่อเป็นทางเลือกในการตัดสินใจ

ไปเสริมมาได้สองวันแล้วเพื่อนๆ  เราอยู่ต่างจังหวัด  ไปพร้อมกันสามคน                                                  
              คนแรกเป็นรุ่นพี่เรา ผู้ชาย เข้าไปทำก่อน  พอออกมาเราเห็นถึงกับตะลึงเลยทีเดียว  หล่อขึ้นมากกกกก เหมือนคนละคน   เราก็ถามพี่เค้าว่าบอกหมอยังไง   พี่เค้าบอกหมอว่า"เอาเลยครับอาจารย์ ผมเชื่อฝีมืออาจารย์ครับ ออกแบบให้ผมเลย"                                                                              
              คนที่สองเป็นเพื่อนเรา  ผู้หญิง  ตอนแรก ใส่ซิลิโคนขึ้นไปแล้วมีปัญหาเพราะปลายจมูกเค้าบาง  ก็เลยต้องเปลี่ยนแผน โดยเอากระดูกหลังหูมารองก่อน   เลยใช้เวลาทำนานกว่าปกติ   พอออกมาแล้ว เราดูไม่ออกว่าเป็นยังไงเพราะเค้าทำนาน เลยบวมมากหน่อย  แต่วันนี้โทรคุยกัน  เค้าบอกว่ายุบบวมแล้ว  ตาสวยขึ้น หน้ายาวขึ้น  เค้าบอกพอใจ                                                                                                                        
              คนต่อมาเป็นเรา  ตอนทำเสร็จพี่พยาบาลบอกว่าหน้าเราเปลี่ยนมาก แต่ตอนนั้นเรายังไม่ได้ส่องกระจกหรอกนะ   พอลงมาหาพ่อกับแม่  พ่อแม่บอกว่าเหมือนได้ลูกคนใหม่ ไม่ใช่คนเดิมเลย     เราเลยเดินไปส่องกระจก   ตกใจ  หน้าเปลี่ยนไปมากกกกกก      วันแรกที่บวมน่ะนะ  เราพอใจมาก  ชอบมาก  เพราะหน้านี่จากบานๆ  เรียวขึ้นแบบเสกได้เลยอ่ะ  หน้าลาวกลายเป็นฝรั่งไปเลย พี่สาวเราเจอเราบอกว่าเราสวยขึ้นมากเป็นคนละคนเลย น้องสาวเราบอกว่า  ถ้าเดินผ่านกันที่ห้างสรรพสินค้า  คงจะจำไม่ได้เลยว่าเป็นพี่สาวตัวเอง ณ วันแรกที่บวมเราพอใจมากกกกกกกกกกก     แต่ก็ต้องรอดูกันต่อไปก่อนนะเพื่อนๆว่ายุบบวมแล้วจะยังสวยอยู่มั้ย เพราะอนาคตไม่แน่นอน   แต่ตอนนี้บอกได้เลยว่า  ประทับใจโคตรๆๆๆ       และขอคอนเฟิร์มว่า  บวมน้อยมากจริงๆ  ทำเสร็จเดินไปไหนมาไหนได้โดยไม่มีใครรู้ว่าทำจมูกมาเลยทีเดียว        รอให้หายบวมดีเมื่อไหร่  จะลงรูปนะคะ  เพื่อนๆ  ติดตามดูด้วยนะคะ  เผื่อจะเป็นทางเลือกในการตัดสินใจกับเพื่อนๆ
ขอยลโฉมหน่อยนะครับ....
ติดตามและเป็นกำลังใจให้นะคะ
หายบวมเร็วๆ รอชมความสวยนะคะ
รอชมความสวยดั่งเสกได้ค่ะ มีคิวกะคุณหมอวันที่ 20 มีนา เหมือนกัน ขอให้หายบวมเร็วๆนะคะ ผู้หญิงสวยเหมือนมีเวทย์มนต์ อิอิ เดี๋ยวจามาเยี่ยมทุกวันเลยนะ [img][/img]
รอเหมือนกันค่ะ
หายปวมเร็วๆนะค่ะ
^^
เเง๋วๆ น่าจะลงเเบบให้เห็นพัฒนาการนะคับ อิอิ

ฝากบอกพี่ชาย รบกวนมารีวิวบ้างนาคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ อิอิ
รอชมด้วยคนนะคร้าบ....หมอศิริพรชัยมาแรงแย้ววววววววว
อยากเหนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ
สงสัยต้องเป็นคนที่เราเห็นตอนไปรอปรึกษาแน่เลย
ถ้าใช่ขอคอนเฟริม์ว่าทรงจมูกสวยจริงๆๆๆๆๆ
เริดๆๆๆนะครับคนจะสวยช่วยไม่ได้ถูกปะครับ
บรรยายซะอยากเห็นรูปเลย
รอดูรูปด้วยคนจ๊า
ยิ่งอ่านยิ่งเกิดกิเลสอยากทำใหม่ รอชมรูปนะคะ
จองคิวแล้ว คุณหมอท่านนี้ล่ะ! หึ
อยากเห็นด้วยคนค่ะ รีบมารีวิวสิค่ะ
มารอชมอีกคนคร้าาา
แวะมาเยี่ยมครับหายไวๆนะครับ แล้วอย่าลืมเอารูปสวยๆมาโชว์ด้วยนะครับ
รีวิวซะน่าติดตาม...
เกาะขอบกระทู้ รอชมคร๊าบบ
ใช่น้องคนที่ทำก่อนพี่ใช่ใหมค่ะพี่เห็นหน้าน้องครั้งแรกพี่ยังตะลึงเลยเพราะออกมาสวยมากน้องสาวพี่ก็บอกว่าเหมือนคนละคนกับเมื่อกี้เลยหน้างี้หวานโดยไม่ต้องเติมน้ำตาลจมูกไม่บวมไม่ชำเลย  คุณพ่อคุณแม่นั่งรออยู่ก็น่ารักมากๆ ท่านยิ้มแย้มตลอดไม่มีหงุดหงิดเลย  แล้วทำเสร็จกลับต่างจังหวัดเลยหรือเปล่าค่ะ ส่วนของเพื่อนน้องพี่ก็ว่าสวยมากเหมือนกันนะ   ปล.รอชมภาพอยู่ค่ะส่วนของพี่บวมค่อนข้างเยอะแต่ก็คิดว่าคงจะสวยในไม่ช้านี้แหล่ะ
รอดูผลงานน่ะค่ะ

หยกไปทำวันที่ 6 มีนา นี้แล้ว ตื่นเต้นง่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้