ดู: 14153|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] เพิ่งทำปากบางกะหมอนก ที่สมชายคลีนิก ห้วยขวางคะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนแรกกลัวมากก

สองจิตสองใจฝุดๆ
ขนาดนอนรอบนเตียงแล้วยังสับสน
แต่เงินก้จ่ายไปแล้ว
อีกทั้งถ้าไม่ทำ
เด๋วมันก้อยากทำอีกอยู่ดี
คิดทบทวนมานานมากว่าจะทำ
ฤกงามยามดี
ตัดสินใจไปทำเลยคะ
สมชายคลีนิกจะเปิดตี3-10โมงเช้า. =,=*
ไปตอน9โมงเช้า ปรึกษา ...
เวลาทำจิงก็บ่ายโมงกว่าๆคะ
ตอนทำเจบเฉพาะตอนฉีดยาชาที่ปากล้าง 3เข็มคะ จี๊ดมากกกก
หลังจากนั้นก้ไม่เจบเลยคะ แต่จะเหม็นไหม้ตอนทำ

พอยาชาหมดฤท ก็โคตรจะปวดเลยคะ
ปวดอยุ่1วันเต็มๆ คะ
ตอนนี้ค่อนข้างดีขึ้นมากละคะ
ว่างก็เลยนึกได้ว่าเป็นสมาชิคดั้งโด่งอยุ่
อัพเดทให้เพื่อนๆดูดีกว่า
แต่ตอนนี้มันยังน่าเกลียดน่ากลัวอยุ่มากเลยคะ
ไม่กล้าเจอใครเลย
อยุ่แต่ห้อง.

ได้แต่รอๆๆๆๆๆๆๆๆ

เบื่อจุงง

ขอให้แผลหายเร็วๆ สวยสมใจนะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-2 18:47:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย klove เมื่อ 2013-4-2 18:44
ขอให้แผลหายเร็วๆ สวยสมใจนะค่ะ

ขอบคุณมากนะคะะ
สวยสมใจนะคะ เพี้ยงๆ
สวยสมใจนะคะ เพี้ยงๆ
ขอให้สวยสมใจค่ะ  เอาใจช่วยนะคะ  อยากไปทำเหมือนกันค่ะ แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ซักที
ขอให้สวยสมใจค่ะ  เอาใจช่วยนะคะ  อยากไปทำเหมือนกันค่ะ แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ซักที
ไปทำเสาร์นี้ละครับ เริ่มปอดแล้วเหมือนกัน แต่ไงก็ไม่ยอมถอย อิอิ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-2 22:44:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ommyjang เมื่อ 2013-4-2 19:49
ไปทำเสาร์นี้ละครับ เริ่มปอดแล้วเหมือนกัน แต่ไงก็ไม่ ...

สู้ๆ นะคะ ว่าแต่ไปทำที่ไหนคะ อย่าลืมเอามารีวิวตอนแผลหายนะคะ
ของเราก้ยังไม่รุเลยว่าแผลหายจะเปนไง >,<
สู้ๆไปด้วยกันนะคะ Fight!!!!
หายไวไว สวยๆสมใจนะคะ
หายไวไว เด่วจะสวยแล้วว เรากำลังคิดจะทำแต่ยัง กัว ๆ อยู่
ออกมาสวยๆนะค่ะ
มาอัพเดทให้ดูบ่อยๆนะค๊าบ ผมก็อยากทำ
สวยแน่นอน คริๆๆ
กี่บาทหรอคับ อย่างำ บน อ่ะคับ
หายไวไวน่ะค่ะ เอาใจช่วย พรุ่งนี้เราไปทำเหมือนกาาาน
หายเร็วๆนะคะ กำลังจะไปทำ เดือนหน้า สองจิตสองใจเหมือนกัน กลัวอ่ะ แต่จะสู้ค่ะ
หายไวๆนะค่ะ ขอให้สวยสมใจเลย อย่าลืมมา review นะค่ะ อยากทำอยุ่เหมือนกันค่ะ
^^ สู้ๆค่ะ เอาใจช่วย หายไวๆ ค่ะ ท่าทางจะสวย
สู้ๆๆคับ จะไปทำตามเหมือนกันๆ
เป็นไงมั่งคะ หายดียังเอ่ย
มาอักเดทบ่อยๆนะครับ กำลังตัดสินใจจะทำอยู่เหมือนกัน แหะๆ
มารอดูรีวิว ปัจจุบันน ค่ะ
มารีวิววอีกนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้