ดู: 1767|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] หลังจากรีวิวเสริมจมูกแล้วก็จะมารีวิวครีมหน้าใสสำหรับคนเป็นสิวอยากหายอยากหน้าใส

[คัดลอกลิงก์]
ใครสนใจสามารถสอบถามได้ข้อมูล และสั่งซื้อได้ครับ
สนใจค่ะ ขอข้อมูลและรายละเอียดด้วยคร่า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-29 14:53:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ipound เมื่อ 2013-3-29 14:57

จากแต่ก่อนที่เป็นสิวไปหาหมอเข้าคอร์ดรักษาสิวตามคลีนิคชื่อดังต่างๆมากมายก็ไม่หายแถมยังหน้าพังกลับมาบ้านอีก เครียดมากมายเป็นทั้งสิวอักเสบสิวผดขึ้นเต็มหน้าไปหมด เมื่อมากินยาและใช้ครีมเซตนี้หายจริง จึงอยากบอกต่อเพื่อนที่อยากหน้าขาวใสไร้สิวเห็นผลอยากดูดีต้องลอง
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-29 15:20:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย earnnize เมื่อ 2013-3-29 14:52
สนใจค่ะ ขอข้อมูลและรายละเอียดด้วยคร่า ...

ครับ ในรูปจะมียารักษาสิวชื่อแอคโนตินสำหรับคนที่เป็นสิวอักเสบ+ผดสิว และครีมทาหน้าเป็นเซทบำรุุงหน้าให้ขาวใสประกอบด้วยครีมบำรุง3ตัวครับ(ตัวแรก)กระปุกสีส้มครับเป็น Vitamin C & Q10 ช่วยบำรุงผิวหน้าให้ชุ่มชื่นไม่แห้งกร้านยับยั้งการเกิดเม็ดสีปรับสภาพให้ใบหน้าให้ขาวขึ้น ลดริ้วรอย กระจุดด่างดำ
(ตัวที่สอง)เป็นครีมบำรุงกลางคืนหน้าใส เป็นครีมปรับสภาพผิวหน้าให้แข็งแรงและเป็นอาหารผิวช่วยทำให้ผิวหน้าสุขภาพดี ขาวใส ลดเลือนฝ้า ลดเลือนกระจุดด่างดำ (ตัวที่สาม) ตัวนี้ผมชอบมากเลยครับเป็นครีมกันแดดสิลิโคลน มีSPF 65 เท่า เนื้อครีมบางเบาและเนียนซึมซาบเร็วมากและสามารถกันน้ำได้ถึง100% ป้องกันผิวหน้าจากรังสี UVA-UVB ทาแล้วหน้าไม่เทาไม่ดำเหมือนกันแดดทั่วๆไปที่เหนียวเนอะหนะแห้งช้า สำหรับกันแดดตัวนี้ทาแล้วหน้าเนียนมากโดยเฉพาะคนที่รูขุมขนกว้างสามารถปกปิดและทำให้รูขุมขนเรียบเนียนได้ถึง 70-80%
ราคาชุดละเท่าไรค่ะ สนใจ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-29 16:13:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย noolekjad เมื่อ 2013-3-29 15:50
ราคาชุดละเท่าไรค่ะ สนใจ

เฉพาะครีมนะครับเซตละ750 บาทครับ แถมเซรั่มหน้าเรียว 1 ขวด แอตโนตินกล่องละ350 ครับของแท้จากร้านขายยาจริงๆเลยครับ ต้องระวังของปลอมนะครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-29 16:19:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าสนใจก็แอด line: igolf Sohan : facebook:ipound Sohan
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้