ดู: 1322|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] สอบถามก่อนเป็นลูกสาวหมอเทพ ใกล้แล้วค่ะๆ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีพี่ๆ เพื่อนๆ อีกครั้งนะคะ หลังจากครั้งที่แล้วตั้งกระทู้ถามเรื่อง ซีซีไปแล้ว เลยคุยกับแฟนและคนรอบตัวแล้ว เรากะว่าจะทำ 450 CC แบบที่หมอให้ :")) เราเป็นสาวสอง สูง 174 หนัก 60 นิดๆหน่ะค่ะ แต่ทั้งนี้ยังไงก็ต้องคุยกับหมออีกที

เราไปจองคิวไว้(นาน)แล้วค่ะ จองไว้วันที่ 11 เมษานี้ช่วงเช้าตอนนี้ทั้งตื่นเต้นและกังวล อ่านของบางท่านมาก็สวยถูกใจมาก บางท่านก็เล็กไป ใหญ่ไป(ไม่ค่อยมี) ไม่เท่ากัน มีรอยบุ๋ม แอบกลัวเหมือนกัน...

นอกประเด็นไปไกลแล้ว ตอนนี้เลยอยากลองถามเกี่ยวกับการเตรียมตัวของแต่ละค่ะอ่ะค่ะ แบบรายละเอียดย่อยๆ เช่น

1.ต้องซื้ออะไรไว้บ้างเพื่อใช้หลังทำ แบบเจลประคบ (ที่ทราบมา) แล้วยังมีอะไรอีกคะ

2.เรื่องสิวหรือผด เป็นกันเยอะมั้ยคะแล้วมีวิธีแก้หรือรักษายังไงมั้ย คือเราเป็นคนที่เวลาเป็นแผลหรืออะไรแบบนี้แล้วจะหายช้ามาก!! และยากมาก!! รอยสิวเอย รอยยุงกัดเอย.. เยอะแยะปวดหัวไปหมด ไม่อยากได้เพิ่มแล้วค่ะ TT"

3. มีอะไรที่เป็น คำแนะนำหรือเรื่องที่จะเล่าก็บอกกันได้นะคะ ตอนนี้เก็บข้อมูลแหลกเลย กะว่าพอทำแล้วจะมารีวิวให้ชมกัน เป็นการตอบแทนแหล่งข้อมูลสำคัญ จะได้มีข้อมูลให้ท่านอื่นต่อๆไป:'))

ขอบคุณทุกท่านค่ะ
เตรียมมะม่วงเปรี้ยวไปก็ได้ค่ะ ทำเสร็จคงอยากอ้วก
ส่วนสิว ผด เกิดจากเราพันผ้านานๆๆ ค่ะ แกะออกมาซักบ้างค่ะ
บางท่านทาหยุนหนานไป๋เหยาก่อนผ่าค่ะ
อย่างอื่นเด่วคิดๆๆก่อนนะค่ะ
ลืมละ
อิอิ ^^ แต่ขอให้สวยๆๆๆนะคะ สุ้ๆๆค่ะ
ไปเช้าๆๆ รอคลีนิคเปิดเลยค่ะ จะได้ทำเร้วๆๆ
ทำใหญ่กว่านี้ก็ได้นะคะ เราทำมาละเล้กไป บอกหมอ เอาใหญ่สุดเท่าที่ใส่ได้เลยค่ะ
บอกว่า ทำงานกลางคืนเลยค่ะ ^^
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-29 10:44:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Tranthip เมื่อ 2013-3-29 10:27
เตรียมมะม่วงเปรี้ยวไปก็ได้ค่ะ ทำเสร็จคงอยากอ้วก
ส่ ...

อยากได้ใหญ่ๆเหมือนกันค่ะ แต่กลัวดูเว่อ ฮาาาาาา คุณแม่ก็บอก "ไม่เอาเว่อๆนะยะ!!"

ฮาาาา 450 จะเล็กไปหรอคะ TT" แอบกลัวนิดๆ
พอดีงบน้อยตังน้อยเลือกโมหน้าอดนม โมนมอดหน้า 55+ อยากถามเพื่อนๆพี่ๆว่าความรู้สึกทำนมมาแล้วหลายๆอย่างดีขึ้นจากเดิมั้ยคะ หรือทำหน้าดีคะ รบกวนทีนะค้าาา
ขอบคุณคร่า ถ้าทำเค้าสูง162หนัก49 จะเอาซัก400เลยค่ะ อยากได้คัพCต้นๆคร๊า เอิ๊กๆๆๆ

แสดงความคิดเห็น

เท่าที่เคยอ่านๆ มา ตัวเล็กแบบนั้น 400 อาจได้ C fuul เลยนะคะนั่น  โพสต์ 2013-3-29 13:33
ต้นฉบับโพสต์โดย jtsmile เมื่อ 2013-3-29 10:44
อยากได้ใหญ่ๆเหมือนกันค่ะ แต่กลัวดูเว่อ ฮาาาาาา คุณ ...

อิอิ ของเราทำก็ แบบว่า ธรรมชาติ แบบเล็ก ๆ น่ารัก อ่า (55 ทำเสดให้เพื่อนผู้หญิงเพื่อนผู้ชายดู)
ลองเข้ไปดู กระทู้เราอ่าค่ะ เรา สูง 159 หนัก 45 เนื้อนมเดือนไม่มีเลย ใส่ allergen กลมสูง 380 ทำเสด ออกมา ได้แค่ 32 เองค่ะ เทียบ ไซส์ ดู ได้ C ต้น ๆ ค่ะ
ว่าแต่ ตะเอง ลองถ่ายรูปหน้าอกเดิมมาก็ได้ค่ะ จะได้กะถูก เด่ว จะมีผู้รุ้ เข้ามาแนะนำเองค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย pikkyjunk เมื่อ 2013-3-29 11:27
พอดีงบน้อยตังน้อยเลือกโมหน้าอดนม โมนมอดหน้า 55+ อยากถ ...

อิอิ เลือก ทั้ง สองอย่างเลยค่า  บอกตรง ๆ ตั้งแต่ทำนม มาละชีวิตดีขึ้นมากเลยค่ะ ทั้ง ผู้ชาย การเงิน การงาน มาหมด เปลี่ยนชีวิตเลยก็ว่าได้ โหว่งเฮ้ง ดีขึ้นก็ว่าได้ค่ะ อิอิ
เราเลือกทำนมก่อนค่ะ ส่วนหน้า ก็ค่อย ๆ ทำไป ค่ะ ค่อย ๆๆ สวย พอทำนมเสร็จ จะทำอย่างอื่นก็เป็นเรื่องง่าย แล้วค่ะ เพราะอื่น ๆ นะ จิ๊บ ๆๆ เลยค่ะ

อิอิ สู้ๆๆนะคะ ละมาสวยไปด้วยกัน ^^  โพสต์ 2013-3-29 14:19
กรี๊ส ขอบคุณนะค้าสำหรับคำแนะนำ รุทันทีเลยว่าต้องเลือกอาราย อิ๊ๆๆ  โพสต์ 2013-3-29 14:07
อิอิ ลืมบอกไป ค่ะ เราก็งบ น้อย ทำงานเก็บเงิน ทีละเล็กทีละน้อย ค่อยๆสวย  โพสต์ 2013-3-29 11:50
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-29 13:37:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Tranthip เมื่อ 2013-3-29 11:47
อิอิ ของเราทำก็ แบบว่า ธรรมชาติ แบบเล็ก ๆ น่ารัก อ่า  ...

โห้ยยย ตัดสินใจยาก 5555 จะทำ 500 ก็ไม่กล้าอ่ะค่ะ กลัวเนื้อนมไม่พอ แล้วมันจะเป็นบลอคๆ TT" แต่ไอครั้นว่าจะทำเล็กไปก็แบบ แหมมม ผ่าทั้งที ขอตู้มมแบบสวยๆเถอะ -0-!!

475 มีมั้ยอ่ะ 555 คนละครึ่งทาง

(ประเด็นคือกลัวยุบอ่ะ อายกได้ซัก C full)
ต้นฉบับโพสต์โดย pikkyjunk เมื่อ 2013-3-29 11:27
พอดีงบน้อยตังน้อยเลือกโมหน้าอดนม โมนมอดหน้า 55+ อยากถ ...

จิงหรอคะ บิ๊กบาลาฮึ๊มสวดๆๆๆ คร่าชอบ
เจ้าขอกระทู้ขอให้สวยสมใจนะค้าา รอดูวิวน้า

ขอบคุณค่าา เดี๋ยวจะมารีวิวให้ดูนะคะ  โพสต์ 2013-3-30 09:26
ต้นฉบับโพสต์โดย jtsmile เมื่อ 2013-3-29 13:37
โห้ยยย ตัดสินใจยาก 5555 จะทำ 500 ก็ไม่กล้าอ่ะค่ะ กลัวเน ...

ถามหมอเลยคร่า ใส่มากสุดได้เท่าไหร่ เพื่อนเรา. สูงหนัก เท่าเรา หมอเทพให้ 500 ค่ะ ^^
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-30 09:27:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Tranthip เมื่อ 2013-3-29 14:19
ถามหมอเลยคร่า ใส่มากสุดได้เท่าไหร่ เพื่อนเรา. สูงหน ...

โห้ยยยย ใหญ่ตู้มเลย *0*
ต้นฉบับโพสต์โดย jtsmile เมื่อ 2013-3-30 09:27
โห้ยยยย ใหญ่ตู้มเลย *0*

ทำออกมาละก็ไม่ใหญ่มากละค่ะ เผื่อยุบเผื่อหด ของเรายุบละเล็กเลยอ่ะ อิอิ รอก่อน พร้อมๆๆ มะไหร่ ค่อยคิดอีกทีว่าจะทำใหม่ดีมั้ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้