ดู: 1505|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากอัพดั้ง กับหมอบุญถิ่นค่ะ แต่กลัว!!

[คัดลอกลิงก์]
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-26 23:58:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จำตัดสินใจทำดีหรือป้าวค่ะ อยากได้แบบธรรมชาติอ่ะค่ะ
wowwwwwwwwwww....สวยอยู่แล้วนะคะนี่ ไม่ต้องทำก้อได้มั้งคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-27 00:40:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หรอค่ะ ขอบคุณมากค่ะ ใจนึงก็อยากใจนึงก็กลัวว ออกมาแล้วแย่กว่าเดิมม TT
เท่าที่ดูรีวิวมาของคุณหมอแกจะเน้นธรรมชาติจะโด่งกว่าเดิมที่มีอยู่
จิ๊บเองก็กำลังจะไปทำวันที่ 6 เม.ย.นี้กับคุณหมอค่ะ
ใครก้อยากสวยขึ้นจริงมั้ยค่ะ..ของอย่างงี้ไม่ลองไม่รู้
เท่าที่ดูโครงหน้าสวยๆของน้องทำมาต้องสวยกว่าเดิมแน่นอนค่ะ
ถ้าไม่ชอบใจเปลี่ยนไปดูหมอท่านอืนเผื่อๆไว้ก็ได้นะจ๊ะ
แต่สำหรับพี่งบน้อยขอลองกับคุณหมอบุญถิ่นนี่แหล่ะจ้าแบบธรรมชาติๆ

แสดงความคิดเห็น

ลืมบอกว่าถ้าลองแล้วไม่ชอบเออกได้หน้าก็กลับมาเหมือนเดิมดูกระทู้ได้  โพสต์ 2013-3-27 09:07
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-27 09:39:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิอิ ขอบคุณนะค่ะ คุณจิ๊บ^^
สวยแล้วนะคะ แบบนี้แหละสวยแบบธรรมชาติถ้าทำถึงทำแบบธรรมชาติก็ยังดูออกว่าทำ แบบนี้แหละพอดีจมูกก็ไม่ได้เล็ก สวยน่ารักแล้วถ้าทำมาถึงเอาออกหรือแก้ หน้าเราก็ไม่เหมือนเดิม
เราก็เพิ่งไปทำกะหมอบุณถิ่นเมื่อวาน ดูไม่ค่อยโด่งเท่าไหร่แต่เราไม่ค่อยซีเรียส ตอนทำไม่เจ็บเลย เจ็บยาชานี่แหละ ตอนออกจากห้องผ่าตัดเดินลงมาส่องกระจก มันแอบเอียงง่ะ เอียงซ้าย หรืออาจเพราะมันบวม วันนี้วันที่2แล้ว ดูไม่ค่อยเอียง(ถ้าถ่ายรูปจะดูเอียงๆ) ต้องรอให้หายบวมดีก่อนใจเย็นสุดๆ
เรื่องความโด่งเราว่าหมอจัดสวยธรรมชาติใสๆ หมอมือเบาจริง ตาไม่ช้ำๆ แค่สันจมูกแดงๆ อีกวันก็หาย
ไปทำเพิ่มอาจจะสวยกว่าเดิมก็ได้นะค่ะ.....ลองศึกษาดู
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-27 14:18:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Jigsawja เมื่อ 2013-3-27 11:18
สวยแล้วนะคะ แบบนี้แหละสวยแบบธรรมชาติถ้าทำถึงทำแบบธ ...

จริงหรอค่ะ ขอบคุณมากๆนะค่ะ
แบบนี้น่ารักดีนะคะ แต่ถ้าทำออกมาแล้ว หน้าจะดูคมขึ้นอ่ะค่ะ ลองศึกษาดูนะ
ส่วนตัวเรา ทำมาแล้วกับหมอบุญนี่แหละ จมูกเหมือนเดิม แค่มีดั้งขึ้นมา
ให้ไม่ต้องอายใคร ว่าหนูก็มีดั้ง ^^
ความรู้สึกเดียวกับเราเลย ตอนยังไม่ได้ทำ พอทำแล้ว ก็โอเคนะคะ หมอทำธรรมชาติดีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้