ดู: 2842|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 8เมษา56นี้ ทำจมูกหมอไหนดีคะ? หมอสุชาติ vs หมอชัยโรจน์ ดร.รัชโยธิน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ทุกคน
เรามีแผนจะเสริมจมูกครั้งแรกในชีวิต เนื่องจาก เป็นคนมีเนื้อตรงปลายจมูกเยอะ (จมูกชมพู่)  

ยิ่งใกล้วันทำยิ่งลังเล ตอนนี้มัดจำไว้ทั้งสองที่ (คิดไม่ตก จริงๆ)
ทรงจมูกที่อยากได้ - โด่ง แต่ดูหวาน ไม่เอาแข็งๆ หน้าห้ามดุ (-.-) มีหยดน้ำ แต่ไม่ต้องเยอะกลัวห้อย

ช่วยกันตอบทีนะคะ
ปล. ทำเสร็จแล้วจะมารีวิวให้ดูอีกทีนะคะ ขอบคุณค่ะ
หมอสุชาติแพงไปอะไม่ค่อยพอใจเลย
ดูรีวิวเยอะๆค่ะ ว่าหมอท่านไหนทำทรงในแบบที่เราชอบ

ส่วนตัวทำกับหมอสุชาติมาเมื่อธันวา ไม่ชอบค่ะ คาดหวังไว้สูงไป

ตอนนี้เพิ่งแก้กับหมออีกท่านมา ถ้าโอเคแล้ว คงได้มีรีวิวกับเค้าบ้าง^^

ขอให้สวยค่า เป็นกำลังใจสู้ๆค่า
ของผมพึ่งทำกับหมอสุชาติครับ เป็นคนจมูกบาน. เนื้อเยอะเหมือนกัน
เสริม แต่งปลาย ตัดปีก

ภาพก่อนทำ

อันนี้หลังทำได้ 10วัน (ปัจจุบัน) ยังไม่หายบวมดีนะครับ

เราทำหมอสุชาติมาค่ะ พอใจมาก ^^
หมอชัยโรจน์ดีกว่าค่ะตามที่ได้ยินมา
หมอชัยโรจน์ดีกว่าค่ะไปทำมาแล้ว
หมอสุชาติราคาค่อนข้างแพงทรงที่ได้มาไม่ชอบเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fourwee เมื่อ 2013-5-27 19:20

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fourwee เมื่อ 2013-5-27 19:20

หมอชัยโรจน์ค่ะบอกเลยว่าคุมสุดๆๆ
เราก็ว่าคุมน่ะอิอิ
เราแก้ที่ หมอ ชัยโรจน์ค่ะ ไม่ผิดหวัง
อืมเราเห้นด้วยกับproyyeeb
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้