ดู: 9930|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

MD Clinic @ Esplanade อยากได้ข้อมูลของที่นี้ และผู้ที่เข้ารับการศัลยกรรมครับ

[คัดลอกลิงก์]
ดีคับผม ผมเป็นคนหนึ่งที่กำลังจะไปทำจมูกที่ MD Clinic แถวๆ esplanade รัชดาครับ ได้คิวแล้วครับเป็นวันศุกร์ที่ 26 กพ 53 ครับผม

เอาจิงๆนะครับ ผมเองก็ไม่ได้อยากไปทำจมูกมากมายเลยครับ แต่ไม่รู้เพราะอะไรเพราะดวงหรือป่าว หรือ อะไรก้อไม่ทราบครับ เจ้านายผมเค้าไปปรึกษาหมอแล้วก้อพาผมไปด้วย คุยไปคุยมาเอาผมไปทำด้วยซะงั้น อิอิอิ เอาเหอะคับ ตอนนี้ตื่นเต้นมากครับ ไม่เป็นอันทำอะไรเลย ก้อศึกษาข้อมูลการเตรียมตัวต่างๆ มาบ้างครับ จากเม้นท์ของหลายๆคนในเว็ปไซต์และจากคนรู้จักครับ

นี้ถือเป็นครั้งแรกที่ผมตัดสินใจผ่าตัด ถึงแม้จะเป็นผ่าตัดเล็กๆก้อตาม (เคยหนักสุดตอนฉีดยาชาตอนดัดฟัน) ในเมื่อผมเลือกไปแล้วว่าจะทำที่นี้ ก็อยากจะสอบถามผู้รู้หลายๆท่านอะคับว่า คุณภาพพอรับได้ไหม ถ้ามีใครเคยไปทำกับคุณหมอที่นี้มาแล้วก้ออยากให้แสดงความเห็นให้ผมด้วยครับ สาธุๆๆๆๆ ขอให้ออกมาดีด้วยนะครับ

ยังไงผมจะเอารูปมาลงให้เห็นพัฒนาการเรื่อยๆนะครับ หวังว่าหน้าตาอย่างเราจะมีโอกาสดีๆๆ เหมือนหลายๆคนนะครับผม

ขอบคุณครับ
เข้ามา..ขอแอบอยากรู้อีกคน
โอ้...นายแน่มาก ทำเสร็จแล้วก็เอาผลงานมาอวดเพื่อนๆด้วยหล่ะ
เป็นตัวเลือกวิทยาทานต่อไป
แฟนผมเคยทำที่ MD มาบูญครองครับ
ไม่ทราบว่าใช่สาขา หรือใช่คุณหมอคนเดียวกันหรือเปล่า
ครั้งแรกที่ทำออกมาโด่งสวยดีมากครับ แต่ด้วยความลังเลความโด่งที่เค้าคิดว่ามันมากไปเลยไปแก้
ถึงสองครั้งจนแต่ก็ไม่น่าพอใจเพราะดั้งเอียงมากสุดท้ายเลยมาแก้ที่คลินิคคุณหญิง ครับ

โดยรวมผมชอบดั้งครั้งแรกของแฟนผมมากครับโด่งดี
ขอให้โชดดี
(ปล.ความคิดเห็นส่วนตัวน่ะครับ)
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-2-21 12:50:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คับผม ขอบคุณมากนะคับสำหรับคำแนะนำดีๆคับ อิอิ ผมอธิฐานจิตก่อนนอนทุกคืนเลยว่าให้มันออกมาดีนะคับ

อืมๆๆ ไม่เชื่อก้อต้องเชื่อนะคับ ผมได้อ่านดวงของหมอลักษณ์ที่ทำนายดวงผมในปี 53 นี้ ตั้งแต่เมื่อปลายปี 52 ก้อไม่รู้ว้าจะแม่นหรือป่าว แต่ดวง มค 53 แม่นมาก ดวงบอกว่าผมจะได้เครื่องประดับที่มีคุณค่ามากกว่าเงินทองมาเป้นเจ้าของ  ผมก้อเชื่อครึ่งไม่เชื่อครึ่ง  แต่ปรากฎว่าทำผมตกใจมากอยู่ดีๆ แฟนผมก้อให้สร้อยคอทำจากเทอร์ควอยซ์มา ผมก้ออึ้งๆ เพราะปกติผมไม่เคยใส่เครื่องประดับอะไรเลยนอกจากต่างหู แล้วคุณค่าของมันก้อมากกว่าเงินทองอีกด้วย ส่วนเรื่องอื่นๆ ก้อตรงเป๊ะ

แต่พอมาเดือน กพ 53 จะสิ้นเดือนอยู่แล้วแต่ก้อดูเหมือนว่าจะแม่นแค่ 30 เปอร์เซ้นเองครับ มันดูเหมือนว่าคงไม่แม่นแล้วมั้ง แต่ดวงทำนายไว้ว่า ผมจะได้ส่งที่แปลกใหม่ในชีวิตที่ไม่เคยมีมาก่อน และให้เก็บสิ่งนั้นไว้ ซึ่งมันจะให้ประโยชน์ต่อไปอีกนาน ผมก้อสงสัยว่าเป็นอะไร สรุปเลยว่าเป้นจมูกใหม่นี้เอง ซึ่งคิวได้วันที่ 26 กพ นี้ แม่นมากเลยอะคับ สุดๆๆๆๆ

ถ้าเพื่อนๆสนใจลองเข้าไปตรวจดวงชะตาดูนะครับ แล้วไหว้พระสวดมนต์ แผ่เมตตาทุกวันนะครับ แล้วสิ่งดีๆ คำอธิษฐานของเราจะเป้นจริงขึ้นมาได้นะครับ ลองดูนะครับ สำหรับคนทีมีปัญหาในชีวิต ผมคนหนึง่อะครับ เห็นผลกับต้วเองมาหลายครั้งแล้ว
ช่าย...ทำบุญทำทานช่วยได้ คิดดีทำดีด้วยนะ

เดวบุญหนุนโลดดดด อิอิ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-2-23 17:41:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ๆคนไหนมีอัพเดทเกี่ยวกับที่นี้บ้างครับ รบกวนด่วนๆนะคับ จะถึงวันแล้วคับผม ขอบคุณคับ
ไปทำที่ นี่เหมือนกันครับ เพิ่งทำเองอ่ะ
ลุ้นอยู่ว่าจะโด่งแหลมแค่ไหน
อิอิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้