ดู: 1791|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกเบี้ยว แถม โยกได้ทั้งแท่ง

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ ว่าใครมีอาการเหมือนเราบ้าง แล้วถ้าไปแก้ อาการจะเป็นเหมือนเดิมไหมค่ะ
คือจมูกเราตอนนี้มันเอียงไปทางด้านซ้าย เวลาถ่ายรูปจะเห็นชัดมาาก ตลอกจนตัวซิลิโคนก็ไม่ยินติดกับจมูกเลย จับโยกๆไปโยกมาได้เหมือนที่ปัดน้ำฝน รบกวนคนมีประสบการณ์ไม่ดีแบบเราแนะนำหน่อยจร้า ว่าถ้าแก้แล้วจะเป็นเหมือนเดิมไหม
เราก็เคยเป็น หายนะคะ  
ครั้งแรกทำจมูกกับหมอคมกริช ระหว่างหัวตาแกนขยับได้ เห็นขอบด้านขวา เอียงนั่นเอง
ครั้งที่ 2 ไปแก้กับหมอยุทธฯราม 12 ระหว่างหัวตาแกนขยับได้ เห็นขอบด้านขวา ก็ยังเอียงเหมือนเดิม
ครั้งที่ 3 ไปแก้กับหมอเฉลิม ตอนนี้ได้ เดือนกว่าๆแล้วค่ะ จมูกตรง และแน่นดีค่ะ ตรงหัวตาไม่ขยับเลย

...จริงๆแล้ว ครั้งที่ 1 และ 2 เห็นและรู้สึกว่าเบี้ยวและแกนตรงหัวตาขยับได้ ตั้งแต่เดือนแรกแล้วค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-18 18:47:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
5555 หมอคมกริชเหมือนกันเลยค่ะ ไม่กล้ากลับไปแก้กับเขาแล้ว เพราะกลัวเจ็บแล้วผิดหวังอีกครั้ง
คุณหมอเฉลิมคิดเท่าไหร่ค่ะ แล้วสวยไหมค่ะ ตอนนี้กำลังมอง ๆ ว่าจะไปแก้ที่ไหนดีค่ะ
เป็นเหมือนกัลเลยค่ะ ตอนนี้เพิ่งปัยแก้กะหมอนพรัตน์ได้ 5 วันแล้วค่ะ รอลุ้นอยู่เหมื่อนกัลค่ะ แต่คุณหมอบอกทำหั้ยตรงได้ค่ะ เชื่อจัยคุณหมอค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย happy9839 เมื่อ 2013-3-18 18:47
5555 หมอคมกริชเหมือนกันเลยค่ะ ไม่กล้ากลับไปแก้กับเขาแ ...

หมอเฉลิมแก้จมูก 45,000 บาทค่ะ
..ทั้ง 3 ครั้ง ชอบจมูกหมอเฉลิมที่สุดล่ะค่ะ :)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้