ดู: 3724|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เหลาฮัมพ์ หมอจุฑา หรือ หมอกมลดีค่ะ และคางค่ะ อยากทำมากแล้วแต่ยังตัดสินใจไม่ได้

[คัดลอกลิงก์]
แนะนำด้วยนะค่ะ ระหว่าง เหลาฮัมพ์ หมอจุฑา กับ หมอกมล หมอไหนทำแล้วดูออกมาธรรมชาติที่สุดค่ะ อิอิ  
และคาง ตอนนี้ ใจก้อยังอยากจะทำ หมอนก อโศก แต่รีวิว หลังๆเคสหลุดบ่อย ก้อยังกล้าๆกลัว ยังไม่กล้าตัดสินใจทำ  รองลงมา คิดว่าจะทำคางหมอธีระพงษ์ หรือแนะนำได้ไหมค่ะ เน้นคางธรรมชาติค่ะ ไม่แหลม ไม่ยาว อิอิ  แนะนำด้วยนะค่ะ และหมอไหน ที่ผลจากการทำพลาดน้อยสุดค่ะ พอดีไม่ค่อยมีข้อมูล หมอศัลยกรรมใบหน้าอ่ะค่ะ  ใครบอก ขอให้ถูกหวยด้วยค่ะ อิอิ  
ปลายจมูกใหญ่ ปีกจมูกค่อนข้างบาน น่าจะทำสองอย่างนี้ก่อนอะครับ
เข้ามาเมนท์เพราะอวยพรให้ถูกหวย อิอิ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-18 12:43:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะ อยากจะเหลาฮัมพ์ก่อนค่ะ และหลังจากนั้น ก้อจะเสริมจมูก กะตัดปีกค่ะ แต่ถ้าเหลาออกมาแล้ว มันยังโด่ง ก้อจะตัดปีกอย่างเดียวค่ะ เลยคิดจะทำสองอย่างก่อนคือ เหลาฮัมพ์ และเสริมคางค่ะ
ส่วนตัวเราเอง เหลาฮัมพ์พร้อมเสริมกับหมอสำรวย ผลก็เนียนดีค่ะ แต่เห็นเพื่อนทำที่ยันฮี ก็เนียนดีเหมือนกันค่ะ เผื่อเป็นอีกหนึ่งทางเลือกนะคะ ขอให้โชคดีค่ะ^_^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-19 09:12:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย zhickyzhick เมื่อ 2013-3-18 22:08
ส่วนตัวเราเอง เหลาฮัมพ์พร้อมเสริมกับหมอสำรวย ผลก็เน ...

อ๋อค่ะ ขอบคุณค่ะ ก้อน่าเอาไปคิด อิอิ
เหลาฮัมพ์พร้อมเสริม ที่ยันฮีราคาเท่าไรค่ะ รบกวนหน่อยน่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้