ดู: 1786|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนถามคนที่เคยทำตากะคุณหมอกมลยูเนี่ยนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนถามคนที่เคยทำตากับคุณหมอกมล ยูเนี่ยนมอลล์ค่ะ
1. รูปแบบตานี่เราเลือกไปให้ท่านมั้ยค่ะ
2.ทำแล้วหน้าเปลี่ยนมากมั้ยค่ะ
3.กี่วันออกสู่สายตาประชาชีได้
4.ตอนบวมๆนี่ใส่แว่นไว้ได้มั้ย
5.กี่วันไปตัดไหม ตัดที่ รพ.ใกล้บ้านได้มั้ยค่
6.กลับสู่สภาพจริงใช้เวลานานแค่ไหน
ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะที่ช่วยมาตอบกระทู้ ได้คิว วันที่ 20 นี้ค่ะ ยังเตรียมตัวไม่ถูกเลยค่ะกลัวๆเหมือนกัน
1. เลือกได้ค่ะ แต่ออกมาก้อไม่เปะหรอกค่ะ
2. เปี่ยนค่ะ ดีขึ้นแน่นอน
3. เราบวมน้อยมากค่ะ บวมแค่วันที่2 แต่ม่วงนิดนึงค่ะ
4. ใส่ได้ค่ะ เราใส่แว่นใสค่ะ เนียนเลยมองไม่ออกเพราะบวมน้อย
5. ไปตัดที่คลีนิกและรอเจอหมอให้หมอเช็คดีกว่าค่ะ
6. อาทิตย์นึงเหลือๆ แต่ถ้าให้ไม่เปี่ยนแล้วก็6เดือน
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-5 10:08:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
2# นัท

ขอบคุณมากเลยค่ะที่ช่วยเข้ามาตอบข้อสงสัยขอผลบุญส่งให้สวยวันสวยคืนนะค่ะคุณนัท....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้