ดู: 1966|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ปรึกษา อยากแก้จมูก + ปากกระจับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GoKii เมื่อ 2013-3-15 04:07

จมูกมันเบี้ยวค่ะอยากแก้ แต่จะทำให้เป็นปลายหยดน้ำนิดแล้วเพิ่มโด่งนิดนึงหน่อยค่ะ สนใจ v coon ค่ะแบบนี้น่าจะทำได้ป่ะค่ะ ส่วนปากอยากทำเป็นกระจับ น่าจะทำได้ป่ะค่ะ ขอความเห็นหน่อยน่ะค่ะ

จริงค่ะปากบางอยู่แล้วอาจจะทำยากนะค่ะ ส่วนงานแก้จมูกที่เห็นหยดน้ำสวยๆเราว่าหมอทนงศักดิ์ ที่เอเซียคลินิคหมอแก้สวยอยู่ค่ะ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ต้องปรึกษาและศึกษาให้ดีๆก่อนนะค่ะ
ปากบางอยู่แล้วทำกระจับยากนะ
ปากบางอยู่แล้วค่ะ ไม่ต้องทำอีก เพียงแค่เติมฟิลเลอร์ให้อิ่มนิดๆ ค่ะ จะเซ็กซี่มากๆ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-15 19:59:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ...แล้วมีใครพอทราบเีรื่องแก้จมูกป่ะค่ะ แก้ยังไงมีแบบให้ดูด้วยจะขอบคุณมากเลย อิอิ
ได้ไปทำมาป่าวคะ   กำลังจะไปทำเหมือนกันอยากรู้ว่าดีมั้ยคะ
นางลงรูปยิ้ม มองไม่เห็นปากเลยค่ะ ต้องลงรูปแบบปากเต็มๆถึงจะตอบได้นะคร๊ หุหุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้