ดู: 3194|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] มีใครทำตาสองชั้นมาแล้วต้องไปแก้ใหม่บ้าง

[คัดลอกลิงก์]
มือใหม่ค่ะ ไปทำตาสองชั้นมา เกือบสามเดือนแล้ว แบบกรีด  ปรากฎว่ามันปิดลงมาเหลือเห็นแค่ปลายหางตา
แบบนี้เราควรไปให้หมอแก้ใหม่ หรือเปลี่ยนหมอไปเลยดีกว่า

แนะนำหน่อยสิค่ะ
ไปหาหมอเก่าค่ะ แล้วสอบถามว่ามันเกิดขึ้นได้ไงก่อนดีกว่า ไม่ได้รับคำตอบอย่างไรก้อไปหาหมอใหม่เอา
อยากดูรูปจังค่ะ ว่าเหมือนกันไหมค่ะ
เราก็แก้เหมือนกันค่ะ ทำมาแล้วมันเล็กข้าง ใหญ่ข้าง+ ขึ้นเป็นสามชั้น แต่แก้แล้วก็OK นะคะ หมอเฉลิมค่ะ
เราก้อไปแก้มาชั้นตาตอนที่ทำครั้งแรกใหญ่มากต้องกรีดอายไลน์เนอร์ช่วยให้ดูเล็กลงเพิ่งแก้เมื่อวานยังเจ็บอยู่เลยบวมมากด้วยแล้วค่อยเอารูปมาลงให้ดูนะคะ
ตอบกระทู้ numnimnim ตั้งกระทู้

แก้ตาที่ไหนบอกด้วย.....จะใด้ไปแก้มั่ง
แก้ให้ชั้นเล็กลงทำที่ไหนดีครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้