ดู: 9666|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปรึกษาเรื่องตัดไหม

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเป็นคนเชียงใหม่ แล้วไปทำจมูกที่หมอชาตรีสยามคลินิค แต่ไม่รู้ว่าจะไปตัดไหมที่ไหนดี ราคาเท่าไหร่ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ อยู่เชียงใหม่ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ตัดที่คลินิกหรือรพ. ไหนก็ได้ บางคนก็ไปใช้สิทธิ30บาท555  โพสต์ 2013-3-11 03:14
ตัดที่คลินิกหรือรพ. ไหนก็ได้ บางคนก็ไปใช้สิทธิ30บาท555

แต่เพื่อนเคยไปถามที่โรงบาลเค้าไม่รับตัดค่ะ เพราะเป็นแผลศัลยกรรม  โพสต์ 2013-3-11 21:26

noonpao  แต่เพื่อนเคยไปถามที่โรงบาลเค้าไม่รับตัดค่ะ เพราะเป็นแผลศัลยกรรม  โพสต์เมื่อ เมื่อวาน 21:26

...................................................................

บางที่ไม่รับ ก็ไปที่ใหม่  คลินิกหรือรพ.หลายแห่งก็รับ
เรายังตัดที่ ร.พ. เลยแต่ของเราอยุ่ที่เมืองกาญอะ

ตัดที่ รพ ไหนค่ะ เรา ก๊ ยุเมืองกานนะ ไปทำจมูกวีคูนมา กะลังหาที่ตัดไหมค่ะ   โพสต์ 2013-3-12 15:16
ต้นฉบับโพสต์โดย jangjangjang เมื่อ 2013-3-12 09:10
เรายังตัดที่ ร.พ. เลยแต่ของเราอยุ่ที่เมืองกาญอะ   ...

โรงบาลพหล- อะตัวเอง
ยื่นบัตร แล้วก็บอกเขาว่ามาตัดไหมแค่นี้ละเขาตัดให้เลยไม่ถามมากด้วย
เพราะเราเคยไปถามที่คลินิกแล้ว เขาไม่มีเครื่องมือตัดไหมต้องไปตัดที่โรงบาลจ้าไม่เสียเงินด้วย
อยากรู้เหมือนกานค่ะพอดีทำมาจากกรุงเทพตอนนี้หาที่ตัดไหม ที่เชียงใหม่เหมือนกานค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-16 01:46:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคะ ไปตัดมาแล้วค่ะ ไปคลินิคหมอวิมล 500 บาท
500 บาท เลยเหรอ แพงจังๆ สงสัยต้องไปหาที่อื่นบ้างละ ><
กำลังหาที่อยู่พอดี ตอนแรกเห็นที่สมเพชรค่าตัด800฿ สงสัยคงต้องไปตัดที่หมอวิมลนี่แหละ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้