ดู: 2550|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] เก็บริ้วรอยใต้ตา มีรูป

[คัดลอกลิงก์]
เริ่มจากมีความกังวลใจเรื่องริ้วรอยบริเวรใต้ตา เคยฉีดbotox เเละรอยไหมละลาย ก็ok เเต่มาคิดมากอยากได้อะไรที่ถาวร เลยศึกษาหาข้อมูลว่าที่ไหนมีตัดใต้ตาบ้างที่ไม่ช่การตัดถุงใต้ตา ผมทำที่คลีนิดเเห่งหนึ่ง เเถวประชาราชบำเพ็ญ
ทำครั้งเเรกคือตัดหนังตาล่าง  ผลงานเป็นที่น่าผึ่งพอใจ  จนเพื่อนอยากทำบ้างเเต่เพื่อนจะเพิ่มโดยการให้คุณหมอเก็บริ้วรอยตีนตาให้ นั้นก็คือเก็บตรงบริเวณตีนยาจากนั้นเวลยิ้มก็จะไม่มีรอยตียกา  ผมกลัวว่าเพื่อนะพสวยกว่า ตอนไปจองคิวให้เพื่อน ก็ปรึกษาคุณหมอ คุณหมอก็จะทำให้ หลังจากผ่าตัดเสร็จ ก็กลับบ้าน พอส่องกระจกแทบกรีดดดดดดดด  แผลผ่าตัดยาวมากกกก  จนเป็นแผลเป็นและรอยเเดงอย่างที่เห็น  ทำตอนไหน? จำได้ตัดไหม ก่อนคอนเสริสเลดี้กากา 1 วัน
ปัจจัปันก็ได้ยิงเลเซอร์วีบีม ครั้งละ 1000 บาท ยิ่งมา 9 ครั้งแล้ว
เพื่อนที่จองคิวและจำทำพอเห็นรอยแแผลเป็น ก็ไม่ทำปล่อยให้เงินจองคิวผ่านไป
อยากจะบอกคุณหมอว่า ไม่มีใครอยากเสียเงิน เเล้วมีปัญหาเเบบนี้หรอก มันเป็นรอยแผลเป็นตลอจชีวิต!!!!!!
อยากได้เงินมากนักหรือ ? ดูสิ ทำกับฉัน  บางครั้งก็นอนไม่คล่อยหลับ  พอส่องกระจก ก็จะด่าหมอ
อยากจะกรีดดดดดดด ที่หน้าคลีนิค อยากเดินไปตบหน้า หมอ
ดูคุณทำกับหน้าฉันสิ !!!!

ขอให้หายไวๆแล้วมารีวิวต่อนะคะ
รูปบนสุดคือปัจจุบันใช่มั้ยคะ
ก็ถือว่าดีขึ้นนะคะ รออีกนิดค่ะเดี๋ยวแผลก็หาย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-19 19:13:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก็10เดือนแล้วครับ แต่ไม่ควรเป็นแบบนี้ แผลไม่ควรยาว ถ้าแผลยาวอย่างนี้ ผมก็ไม่ทำ
หมออยากได้เงินมากนักหรือ  ยิงเลเซอร์รักษารอยแดงหมดเกือบ2หมื่อนแล้ว
ที่สำคัญ เรื่องที่หมอไม่บอก คือคนที่ผ่าตัดหนังใต้ตา และถฺงใต้ตา ถ้าสักวันตอนคฺณแก่มันต้องมีกันทฺกคนคือร่องตาลึก
เพราะคอราเจนน้อยลง ถึงตอนนั้นคฺณจะฉีดฟิวเลอร์ไม่ได้เลย เพราะมีพังผืดขึ้น คิดดูละกันละหว่างร่องตาลึกกับริ้วรอย อย่างไหนทำให้ดูแก่กว่ากัน ผมศึกษาก่อนจะทำทางwww ไม่เห็นคลีนิคไหนบอก พอทำไปแล้ว มีแต่ปัญหา
รอยแผลก้อไม่ค่อยเห็นแล้วนะ
ทำนานยังค่ะ ขอให้หายเร็วๆนะค่ะ
ทำนานยังค่ะ ขอให้หายเร็วๆนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้