ดู: 2545|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] เก็บริ้วรอยใต้ตา มีรูป

[คัดลอกลิงก์]
เริ่มจากมีความกังวลใจเรื่องริ้วรอยบริเวรใต้ตา เคยฉีดbotox เเละรอยไหมละลาย ก็ok เเต่มาคิดมากอยากได้อะไรที่ถาวร เลยศึกษาหาข้อมูลว่าที่ไหนมีตัดใต้ตาบ้างที่ไม่ช่การตัดถุงใต้ตา ผมทำที่คลีนิดเเห่งหนึ่ง เเถวประชาราชบำเพ็ญ
ทำครั้งเเรกคือตัดหนังตาล่าง  ผลงานเป็นที่น่าผึ่งพอใจ  จนเพื่อนอยากทำบ้างเเต่เพื่อนจะเพิ่มโดยการให้คุณหมอเก็บริ้วรอยตีนตาให้ นั้นก็คือเก็บตรงบริเวณตีนยาจากนั้นเวลยิ้มก็จะไม่มีรอยตียกา  ผมกลัวว่าเพื่อนะพสวยกว่า ตอนไปจองคิวให้เพื่อน ก็ปรึกษาคุณหมอ คุณหมอก็จะทำให้ หลังจากผ่าตัดเสร็จ ก็กลับบ้าน พอส่องกระจกแทบกรีดดดดดดดด  แผลผ่าตัดยาวมากกกก  จนเป็นแผลเป็นและรอยเเดงอย่างที่เห็น  ทำตอนไหน? จำได้ตัดไหม ก่อนคอนเสริสเลดี้กากา 1 วัน
ปัจจัปันก็ได้ยิงเลเซอร์วีบีม ครั้งละ 1000 บาท ยิ่งมา 9 ครั้งแล้ว
เพื่อนที่จองคิวและจำทำพอเห็นรอยแแผลเป็น ก็ไม่ทำปล่อยให้เงินจองคิวผ่านไป
อยากจะบอกคุณหมอว่า ไม่มีใครอยากเสียเงิน เเล้วมีปัญหาเเบบนี้หรอก มันเป็นรอยแผลเป็นตลอจชีวิต!!!!!!
อยากได้เงินมากนักหรือ ? ดูสิ ทำกับฉัน  บางครั้งก็นอนไม่คล่อยหลับ  พอส่องกระจก ก็จะด่าหมอ
อยากจะกรีดดดดดดด ที่หน้าคลีนิค อยากเดินไปตบหน้า หมอ
ดูคุณทำกับหน้าฉันสิ !!!!

ทำนานยังค่ะ ขอให้หายเร็วๆนะค่ะ
ทำนานยังค่ะ ขอให้หายเร็วๆนะค่ะ
รอยแผลก้อไม่ค่อยเห็นแล้วนะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-19 19:13:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก็10เดือนแล้วครับ แต่ไม่ควรเป็นแบบนี้ แผลไม่ควรยาว ถ้าแผลยาวอย่างนี้ ผมก็ไม่ทำ
หมออยากได้เงินมากนักหรือ  ยิงเลเซอร์รักษารอยแดงหมดเกือบ2หมื่อนแล้ว
ที่สำคัญ เรื่องที่หมอไม่บอก คือคนที่ผ่าตัดหนังใต้ตา และถฺงใต้ตา ถ้าสักวันตอนคฺณแก่มันต้องมีกันทฺกคนคือร่องตาลึก
เพราะคอราเจนน้อยลง ถึงตอนนั้นคฺณจะฉีดฟิวเลอร์ไม่ได้เลย เพราะมีพังผืดขึ้น คิดดูละกันละหว่างร่องตาลึกกับริ้วรอย อย่างไหนทำให้ดูแก่กว่ากัน ผมศึกษาก่อนจะทำทางwww ไม่เห็นคลีนิคไหนบอก พอทำไปแล้ว มีแต่ปัญหา
รูปบนสุดคือปัจจุบันใช่มั้ยคะ
ก็ถือว่าดีขึ้นนะคะ รออีกนิดค่ะเดี๋ยวแผลก็หาย
ขอให้หายไวๆแล้วมารีวิวต่อนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้