ดู: 2130|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จะจองคิวหมอบุญคิว เดือน พ.ค. 56นี้

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆในบอร์ดดั้งโด่งทุกคน
พอดีว่าจะไปทำจมูกกับหมอบุญถิ่น แต่ยังไม่ได้จองคิวเลย เพราะเคยโทรไปที่คลินิก พยาบาลคนที่รับสายบอกว่า
ที่คลินิกรับจองคิวเดือนต่อเดือน หากจะทำในเดือนถัดไป ต้องโทรมาจองคิวตอนสิ้นเดือน
ทีนี้ได้ยินว่า ตอนปิดเทอม คิวจะแน่นมากๆๆ ถึงขั้นไม่รับสายหรือสายไม่ว่างเลย
เราเลยกลัวว่าถ้าหาก จองคิวไม่ได้ รบกวนถ้าหากใครจะแนะนำหมอท่านอื่น
ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ เพราะว่าถ้าหากจนปัญญาในการจองคิวจริงๆๆก็จะไปทำกับหมออื่น
แล้วอีกอย่างนึง เราเป็นคนน้อยมากๆๆ จมูกเรามีฐานถือว่าใช้ได้ ไม่โด่งมาก
ยังไงใครมีคำแนะนำหมอ หรือ แนะนำคิวหมอบุญถิ่น ก็แนะนำหน่อยนะค่ะ และใครเป็นเหมือนเราเรื่องเนื้อน้อยแล้วไปทำเป็นไงบ้าง
ช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
เห็นคิวบุกบ่อยๆนะคะ คือบุกไปเลยแต่เช้าโดยที่ไม่ได้นัดเค้าก็ได้ทำกันนะ แต่ไม่แน่ใจว่าทุกคนมั้ย
เราเพิ่งโทรจอง ได้คิว 9/3/56 นี้ค่ะ คิวไม่ยาวนะคะ ตอนแรกได้ 6/3/56 แต่เราขอเลื่อน
อยากไปทำก่อนสงกรานต์อ่าคะ แต่ยังไม่ได้โทรไปจองคิวเลยเหมือนกันคะ

เราก็เป็นหนึ่งคนที่เนื้อน้อย และเป็นอิกหนึ่งคนที่บุกเข้าไปทำเลย ได้ทำค่ะ แต่ต้องไปถึงก่อนแปดโมงครึ่ง คุนหมอจัยดีมาก เค้าถามก่อนค่ะว่าเราจะเอาโด่งประมานไหน คลีนิิคเค้าหยุด 12-18 ยังงัยเป็นกำลังจัยให้ ขอให้ได้ทำแล้วก็สวยสมจัยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้