ดู: 30529|ตอบกลับ: 270
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้นแบบเจาะจุดกับคุณหมอชัยรัตน์ bb you clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Muaymilk เมื่อ 2013-2-28 18:41

สวัสดีค่ะ มาเจอกับหมวยมิ้ลค์กันอีกแล้วนะคะ
เคยมารีวิวไว้เมื่อ 4 วันที่แล้ว
แต่ลงรูปเพิ่มไม่เป็นค่ะ 5555 เลยตั้งกระทู้ใหม่ซะเลย >///<

วันที่ 5 ค่ะ
คุณหมอห้ามโดนน้ำ7วัน
ก็เลยไปทำทรีตเม้นต์ที่คลีนิคซะเลย ทนไม่ไหวเหมือนหน้าสกปรก TT

วันที่ 6 ค่ะ
เริ่มเข้าที่แล้ว ตาเลิกหายเป็น 3 ชั้น ^^
แต่่ยังประคบเย็นอยู่ เพราะมันสดชื่นดีค่ะ ชอบๆๆ
แต่ขอบตายังกะแพนด้า 55555

คุณหมอเจี๊ยบทำตาสวยถูกใจมากค่ะ ชอบตรงไม่บวม ไม่ช้ำ และไม่มีแผลเลย เริ่ดมากกค่ะ
ยิ่งตอนนี้มีโปรด้วย กรี๊ดเลยค่ะ อยากทำปากอีกอ่าา ^^
โปรทรีตเม้ต์ก็ลดตั้ง 50% อ๊ากกกก!!!!!! เพื่อนๆคนไหนสนใจก็เข้าไปติดตามได้นะคะ
ที่เพจของ bb you หรือเข้าไปดูรีวิวเพิ่มเติมที่เพจ ig และ socialcam ของหมวยมิ้ลค์ได้นะคะ
www.facebook.com/muaymilk
Instragram: maouylek
Socialcam : muaymilk p.

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เจาะมาแล้วชั้นตาสวยไม่หนา เข้ากับรูปหน้า
สวยค่ะ ดูไม่ช้ำเลย ทำมาเท่าไหร่คะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-28 23:45:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมวยมิ้ลค์ทำฟรีค่ะ ประกวดแล้วได้เป็น bb you idol ^^=
แต่ตอนนี้สาขามหาดไทยมีโปรโมชั่นอยู่ ราคา 7900 บาท ทุกศัลยกรรมค่ะ
เราไปจองคิวและจ่ายมัดจำไว้แล้วค่ะ ที่สาขามหาดไทย แต่ได้ใบเสร็จแบบไม่มีรายละเอียดเกี่ยวกับโปร และไม่มีตราประทับจากคลีนิค ก็หวั่นๆจะมีปัญหาไม๊ แต่ก็รอสักใกล้วันไปทำแล้วจะถามให้แน่ใจอีกที กลัวคิวมีปัญหา
จมูกสวยจังค่ะได้ทำไมค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-1 09:47:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Tikkychic เมื่อ 2013-3-1 01:38
เราไปจองคิวและจ่ายมัดจำไว้แล้วค่ะ ที่สาขามหาดไทย แต ...

ลองโทรไปเช็ดดูก็ได้ค่ะ เพื่อความสบายใจ ^^=
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-1 09:48:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pitar19 เมื่อ 2013-3-1 04:19
จมูกสวยจังค่ะได้ทำไมค่ะ

ทำจร้าา ^^

แสดงความคิดเห็น

ที่ไหนค่ะอยากทำๆค่ะ  โพสต์ 2013-3-1 21:02
ทำจมูกที่ไหนครี ที่เดียวกันหรือป่าว
แล้วจมูกอย่างเรา จะทำแบบหมวยมิ้ล ได้ป่าวน้าาา ??

9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-3 13:59:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย arita_so เมื่อ 2013-3-1 10:17
ทำจมูกที่ไหนครี ที่เดียวกันหรือป่าว
แล้วจมูกอย่างเ ...

จมูกทำกับหมอชาตรี คลีนิคสยาม เพชรบุรีซอย7 ค่ะ
หมวยมิลค์เป็นคนมีเนื้อจมูกเยอะและเป็นหยดน้ำอยู่แล้ว
โดยรวมจมูกธรรมชาติก็โด่งอยู่แล้วค่ะ
แต่มันดูไม่เป๊ะ ก็เลยไปทำ
ถ้าเนื้อจมูกน้อย ชอบแบบเป็นธรรมชาติ คุณหมอชัยรัตน์ก็โอเคนะคะ
ลองเข้าไปดูรีวิวของคุณหมอดูก่อนว่าชอบมั๊ย เพราะตอนนี้มีโปรอยู่
7900 บาทค่ะ คุ้ม ^^=
สวยมากค่ะ เราก็จะทำกับหมอไชยรัตน์ ขอให้ได้สวยๆอย่างนี้บ้างนะ ^^
ปล.ขอถามเรื่องคิ้วได้มั้ยคะ อันนี้คือธรรมชาติหรือวาดเพิ่ม หรือสักคิ้ว3มิติอ่ะคะ
คิ้วสวยมากๆเลยค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-5 18:04:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย BlareBlare เมื่อ 2013-3-5 13:43
สวยมากค่ะ เราก็จะทำกับหมอไชยรัตน์ ขอให้ได้สวยๆอย่าง ...

คิ้วไม่ได้สักค่ะ กลัวแก่ไปแล้วคิ้วจะตก และได้แค่แบบเดียว
ใช้วิธีกันคิ้วแล้วเขียนเองดีกว่าค่ะ ได้หลากหลายแบบดี
ของหมวยมิลค์กันหางคิ้วออกไปเลยค่ะ เหลือแค่ครึ่งเดียวแล้วเขียนเอา
แต่ถ้าลบคิ้วออกมาก็จะเหลือคิ้วครึ่งเดียวค่ะ 55555
แต่แล้วแต่ความชอบนะคะ ถ้าเขียนไม่เก่งสักแบบ3มิติก็ได้ค่ะ ^^=
เปลี่ยนไปเลยค่ะ น้องหมวยมิลล์ สวยมาก
สวยมากเลยจ้า หมอมือเบามาก ทำจมูกไม่เจ็บเลย เห็นหมวยมิลค์แล้วอยากไปทำตาบ้างเลยอ่ะ
สวยมากเรยค่ะ สนใจไปทำกับหมอชัยรัตน์เหมือนกัน แอบคิดว่าจะออกมาแบบไหน อิอิ พอมาดูรีวิวของคุณเริ่มมั่นใจขึ้น ^^
อยากดูรูปแผลเป็นที่ตาปัจจุบันนี้จังเลยค่ะ
เปลี่ยนไปเลยค่ะ ตาสวยมากๆเลยค่ะ

คะแนน

1

สวยมากๆค่ะ ชอบมากๆเลย

คะแนน

1

น่ารักค่ะ ตาสวยมาก

คะแนน

1

ทำแล้วน่ารักขึ้นมากมาย

คะแนน

1

ทำแล้วสวยมากค่ะ พอแต่งหน้าด้วยยิ่งสวยไปใหญ่

คะแนน

1

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้