ดู: 1218|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับหมอชาตรีสยาม 2 อาทิตย์ละคับ อยากรู้ว่าตรงหัวตามันจะยุบอีกมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
คือ ส่วนใหญ่เค้าก็ว่ากันว่า 1 เดือนจะยุบลงกว่านี้ แต่ของผมรู้สึกว่ามันจะไม่ยุบแล้วอะ เพราะลองจับๆดูมันไม่เหมือนว่ามันบวมอยู่ เพราะจับไปก็เจอส่วนแข็งๆของซิลิโคนเลย แอบนอยด์กลัวมันไม่ยุบ มีใครเปนแบบนี้แล้วยุบบ้างมั้ยอะคับ แต่โดยรวมโอเคนะ รอไปตัดปีกจมูกหมอสุชาติอีกที เพราะเดิมปีกใหญ่ หนา มาก กังวลแต่หัวตาอย่างเดียว กลัวมันไม่ยุบอ่าา T_T

ปล เอารูปลงยังไงอะคับ เล่นในไอแพด
.ใจเย้นนะค่ะ ที่ว่ากลัวมันไม่ยุบอาจจะเป็นเพราะเจ้าตัวมีความกังวลมากเกินไปหรือเปล่า เคสอื่นก็กว่าจะเข้าที่หลายเดือนนะค่ะ ในเย้นๆเนาะ ค่อยเป้นค่อยไป ตอนนี้ก็รอเวลา หายเร้วๆเป้นกำลังใจให้ค่ะ
เอารูปลงนะค่ะ

ไมรู้จะเข้าใจหรือเปล่านะค่ะ ลองดู
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-24 14:39:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อ ขอบคุนมากคับ พยายามจะเอารุปลง แต่ในไอแพด กดไปมันก็ไม่มีไรเกิดขึ้นอะคับ งง
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-24 15:07:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โด่งมากเลยนะคับ อาการบวมก็จะค่อยๆๆยุบลงอ่าคับ ใจเย็นๆๆนะครับ ถ้าเป็นกังวลใจก็สามารถไปพบหมอได้อยู่นะครับผมว่าหมอคงจะมีคำแนะนำที่ดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้