ดู: 1579|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอบุญถิ่น

[คัดลอกลิงก์]
คือพุทนี้เราจะไปทำกับหมอบุญถิ่นแล้ว
แล้วที่นี้ แม่เราอยากทราบเรื่องต่าง ๆ
.. 1. กลัวเราไปทำมาแล้วจะมีผลไหม กับหมอบุญถิ่น ?
2. อยู่ได้นานแค่ไหน ?
3. ซีลิโคนของหมอ เป้นซีลิโคนอเมริกาใช่ป่ะคะ แล้วทำไมถึงถูกจัง ?
ทำแล้ว ไม่อยากแก้ไข เพราะชอบที่หมอบุญถิ่นทำ
ชอบที่มันเป็นธรรมชาติ
เพื่อน ๆ คิดว่าไงกับหมอบุญถิ่น
ที่สำคัญ เราแพ้อากาศ กลัววันทำแล้วไปจาม ไม่หยุด
ซวยเลย
ถ้ามีอาการแพ้อากาศหรือภูมแพ้ไม่แนะนำให้ทำจมูกนะคะเพราะมีผลระยะราวคะ
เห็นคลไปทำกับหมอบุญถิ่นก็เยอะดีนะค่ะ แต่เคสหลุดก็เยอะพอดูอยู่ แล้วซิลิโคนอเมริกาไหม?? ไม่ค่อยเห็นใครบอกว่าไช่ค่ะ เลยไม่มั่นใจ แล้วอีกอย่าง จขกท ยิ่งเป็นคลแพ้อาการยิ่งไม่แนะนำให้เสริมค่ะ ไอ้ส่วนที่ว่าจะอยู่ได้กี่ปี การใส่ซิลิโคนมันจะอยู่กับเราไปตลอดแหละค่ะ ถ้าเราไม่ถอดมันออก นอกเสียจากไปฉีดฟิลเลอร์ถึงจะมีการสลายตัว อยูได้ประมาณ 1-2 ปี เราว่าตอนนี้เหมือน จขกท ยังไม่มั่นใจเลย ลองหาข้อมุลดูอีกหน่อยจะดีกว่านะค่ะ แล้วก็ศึกษาดูว่าใครที่มีโรคแพ้อากาศบ้างที่เขาเสริมจมูก ดููว่ามีผลอะไรหรือเปล่า เป็นกำลังใจให้นะค่ะ
ลองศึกษาดูดีๆๆก่อนครับ เพราะว่าทำออกมาจะได้ไม่มีปัญหาในภายหลัง เป็นกำลังใจให้นะครับ
แนะนำให้เข้าไปปรึกษากับคุณหมอก่อนค่ะ แต่เราต้องบอกหมอให้ละเอียดนะคะว่าเรามีปัญหาอะไรบ้าง คือถ้าอยากรู้อะไรให้ถามหมอไปตรงๆเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะเพราะทุกคนก็อยากที่จะดูดีขึ้นค่ะ
แนะนำให้ โทรปรึกษา คุณ หมอ หรือเข้าไปปรึกษา คุณหมอโดย ตรงจะชัวร์กว่าค่ะ พาคุณแม่ไปฟังด้วยเพื่อความสะบายใขของท่าน และ คุณ เองค่ะ หมอจะให้ คำปรึกษาได้ดีกว่าค่ะ
ถ้าใช้วิธีผ่าเสริมอยุ่ได้นานตลอดชีวิตเลยครับ หากไม่มีปัญหาทะลุ  ส่วนเรื่องหมอบุญถิ่นหมอทำแนวธรรมชาติครับ แต่หมอจะไม่ค่อยตามใจลูกค้านะที่อ่านๆจากหลายๆรีวิวครับ แต่ยังไงเราก็ควรเชื่อหมอแหละดีแล้ว หมอว่าเอาไหนเหมาะกับเราก็เชื่อเถอะ ส่วนเรื่องแพ้อากศนี้ช่วงแรกหลังจากการผ่านี้ต้องควรระวังเลยนะครับ เดี๋ยวมีปัญหาเบี้ยวเอียง แต่หลังจากแผลหายก็ปกติครับ สุ้ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้