ดู: 892|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เรื่อง จมูก จมูก

[คัดลอกลิงก์]
คือผมอยากตัดปีกจมูก และแต่งปลายอะครับ เอาแบบที่เขาทำแล้วให้มันรับกับรูปหน้าอะครับ  

เลยอยากมาสอบถามว่าตัดปีกจมูกที่ไหนดี+ราคาไม่แพงมาก+ทรงสวย  ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ส่วน ปลายจมูกนี่ทำแบบยังไงจะดีกว่ากันระหว่างฉีดกับผ่า แล้วทำที่ไหนสวย+ราคาพอไหว ช่วยแนะนำหน่อยน่ะครับ

ถ้าหากมีรีวิวของหมอให้ด้วยจะขอบคุณมา๊กเลครับ

ขอบคุณครับ
[/size
ต้องขึ้นอยู่กับรูปหน้าและรูปจมูกด้วยคะ จขกท. ว่ามีเนื้อมากหรือน้อยทำทรงที่ต้องการได้หรือเปล่า หากฝืนไปจมูกอาจทะลุเกิดอันตรายได้คะ
หมอบุญถิ่นก็ราคาพอใหวนะคะ หมอไพศาสบางแคตัดปีก8000บาทคะ ส่วนตกแต่งปลายอันนี้ปรึกษาหมอจะดีกว่าคะ ท่านจะใด้แนนำใด้ดีกว่าว่าโครงหน้าของน้องเหมาะกับทรงใหน และถ้าเนื้อบางมากไปหมอท่านก็อาจจะใช้กระดูกหลังใบหูมาตกแต่งปลายคะ ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องขึ้นกับการพิจารณาของหมอท่านนั้นๆด้วยคะ ศึกษาค้นขว้าข้อมูลดีๆก่อนตัดสินใจทำนะคะ โชคดีหล่อสมใจนะคะ สู้ๆคะ
ผมแนะนำว่าลองใช้เวลานั้งศึกษาดูในเว็บก็ดีนะครับ เพราะการทำศัลกรรมก็ควรศึกษาเป็นอย่างดีก่อน แต่จะให้แนะนำก็เป็นหมอสุชาติ หมอเฉลิม หมอชาตรี นะครับส่วนราคาหนิผมไม่แน่ใจและว่าตอนนี้ขึ้นไปรึยัง เป็นกำลังใจให้นะครับ
ต้องขึ้นอยูกับ จขกท ค่ะว่าชอบทรงแบบไหนนอยากได้แบบไหน ลองไปปรึกษาหมอดูนะค่ะ คุณหมอที่ทำจมูกผู้ชายสวยๆก็มีคุณหมอ ชาตรี สยามคลีนิคนะค่ะ ราคา หมื่นต้นๆ รวมตัดปีก หมอเกมส์,หมอชัยรัน์ก้ทำสวยค่ะ ตอนนี้กำลังจัดโปรชั่นอยู่ที่ 7900 บาท ลองไปปรึกษาดูค่ะ ถ้าอยากฉีดลองปรึกษา Yasashii Japan ดูนะค่ะ น่าเชื่อถือปลอดภัยดีค่ะ ศึกษาข้อมุลเยอะๆนะค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-24 21:41:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้