ดู: 1076|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถามความคิดเห็นระหว่างเซเลบ กับ หมอบุญถิ่นคะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบมากๆคะช่วยทีจ้า ว่าระหว่างเซเลบ กับ หมอบุญถิ่นอันไหนดีกว่า สวยกว่าเพราะกลัวว่าทำหมอบุญถิ่นจะธรรมชาติมากไปคะ
หรือเซเลบเห็นเค้าบอกกัน  มีแต่จะมาแก้อะคือทำใหญ่ไป ไม่โด่ง  คิดหนักเพราะกำลังอยู่ในช่วงโปรเลย 5000 ถึง ก.พ นี้คะ  ขอคำแนะนำหน่อยคะเดี๋ยวไม่ทันโปร อิอิ  ขอบคุณค๊าฟฟฟฟ                  
ต้องถามความชอบส่วนตัวของเจ้าของกระทู้ ถ้าชอบธรรมชาติ ก็แนะนำหมอบุญถิ่นเลยค่ะค่ะ ประสบการณ์เยอะ รีวิวเห็นทำแล้วสวยก็เยอะค่ะ
โหยยยย ที่เซเลบเคสหลุดเยอะอะคะ น่ากลัวคิดดีๆก่อนทำนะคะพี่่เป็นห่วงถ้าทำมา 5000 บ.แล้วออกมาไม่สวยก็ต้องแก้แพงกว่านี้อีกนะคะอย่าเห็นแก่ของถูกสิคะเดี๋ยวหน้าแย่จมูกยุบไม่มีใครรับผิดชอบนะคะคนสวย
แต่ถ้าหมอบุญถิ่นทำออกมาก็โอเคคะแต่หมอจะไม่ค่อยแต่งปลายจมูกอะคะ จมูกออกแนวธรรมชาติคะ
ขอแนะนำคุณหมอบุญถิ่นนะคะ ดูจากหลายๆรีวิวแล้ว คุณหมอทำสวยมาก ธรรมชาติดีนะ ไม่ดูหลอกตามากเกินไป  
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-11 20:15:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกความเห็นคะ ทำมาแล้วคะกับหมอบุญถิ่น ปรากฎว่า  เบี้ยวมากตั้งแต่เดินออกจากคลีนิก    แล้วนู๋จะทำไงดีคะ เค้าจะแก้ให้มั้ยค่ะ  ไม่อยากเสียตังไปแก้ที่อื่น และก็เจ็บตัวอีกคะ

แสดงความคิดเห็น

ไม่เห็นอัพรูปเลย ตอนนี้เป็นยังไงแล้วคะ  โพสต์ 2013-3-12 13:33
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้