ดู: 8169|ตอบกลับ: 54
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก หมอชาตรี สยามคลินิก 4 เดือน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanapors เมื่อ 2013-2-21 19:06

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanapors เมื่อ 2013-2-21 19:00

ก่อน

หลัง

ทำแค่จมูกนะครับ หน้ายังไม่ได้จิ้มเก็บเงินก่อน 55555555555

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ทำจมูกมาอย่างเดียวก็ดูดีขึ้นมากเลยค่ะ '
หล่อมากกก  !><
ดูดีขึ้นมาก...หล่อพุ่งมาเลย

เป๊ะสุดๆ
ตัวจริงก็สวยนะ
จมูกดูเรียวสวยเปนธรรมชาติดีนะคะ
จมูกใหม่สวย โด่งธรรมชาติ  ดูดีขึ้นจากตอนยังไม่ได้ทำเยอะเลยอ่ะ นึกว่าดาราเกาหลี
เปลี่ยนไปมากเลยค่ะ แต่เปลี่ยนไปในทางที่ดีนะค่ะ หล่อขึ้นมาทันตาเลย
ดีดูขึ้นมากเรย หล่อเวอร์
ต้นฉบับโพสต์โดย mizsu99 เมื่อ 2013-2-21 21:01
ดีดูขึ้นมากเรย หล่อเวอร์

นี่แค่จมูกน่ะค่ะ ถ้าหน้าจิ้มแล้วคงจะเป๊ะกว่านี้^^
ทำแค่จมูกอย่างเดียวดูดีได้ขนาดนี้เลย เห็นทีต้องไปทำบ้างซะแล้ว หล่อสุดยอดเลยคะ
ดู ดี ขึ้นมากเลย ค่ะ
โครงหน้ากับโครงจมูกเข้ากันมากเลย คุณหมอเขาฝีมือดีจิงๆนะค่ะ พร้อมทั้งกับส่วนประกอบของหน้าเดิมคุณด้วยจึงทำออกมาได้หล่อขนาดนี้  เยี่ยม..
โห้ววว หล่อเลยอ้า
เลือกทรงไหนให้หมอดูครับ หรือหมอจัดให้บอกหน่อยครับผมจะไปทำเหมือนกัน
หล่อขึ้นเยอะเลยยย
หล่อคับบบ อยากได้จมูกสวยๆ แบบนี้จังคับ
โครตหล่อชอบบบ555
ไม่ต้องจิ้มละม้างงงงงง แค่นี้ก้อเริ่ดแล้วค่า~
ผมอยากได้ ทรงแบบนายมากๆๆ แต่ของผมมันดู ธรรมชาติและไม่ค่อยโด่งเท่าไร ว่าจะไปขอ
คุณหมอทำใหม่อยู่ นายทำมาเท่าไรคับ  แต่ผม ทำคับ คุณ หมอเฉลิม พี่ ฟอจูนครีนิค นะคับ
แต่ตอนนี้มีแบบใหม่ไปให้ คุณหมอ แล้ว ว่าจะลองไปแก้ดู อย่างได้ โด่งๆๆ
หล่อขึ้นเยอะเลยจ้า
หมอชาตรีทำจมูกของผู้ชายได้สวยจริงๆเลย
เหนรูปแล้วต้องเข้ามาชมด่วน อิอิ หล่อมากมายคะ ดูคมขึ้น ออกแนวเกาหลีด้วยอ่ะ
แล้วผิวอ่ะใสมากๆเลยค่ะ แนะนำกันบ้างนะคะ หล่อเฟี๊ยวมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้