ดู: 2855|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกค่ะครบ1ขวบแล้วว ^^

[คัดลอกลิงก์]

ตอนนี้มีโปรแกรมจะทำปากบางอยู่ค่ะมีใครพอจะแนะนำได้บ้างค่ะ ^^
ทำที่ไหนค่ะ สวยจัง
หมอภูคะ ทำปากสวยไม่บวมด้วยอะ
ปากบางที่เชียร์อยู่มีคนเดียวคือหมอภู ค่ะ ทำสวย รีวิวเยอะมากกกก ประสบการณ์ก้เยอะนะคะ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นอยุ่ที่
จขกท. นะคะ ลองดูหมอหลายๆตัดกันไปค่ะ ว่าใครคืิสไตล์ที่เราชอบมากที่สุดค่ะ สวยแล้วนะคะ ^^
จมูกสวยมากค่ะ  ถ้าทำปากเราก็ขอแนะนำที่หมอภูอีกคนค่ะจากที่ดูรีวิวไม่ค่อยบวมไม่กี่วันก็หายเข้ารูปเร็ว  แต่จะมีอีกคนค่ะที่ทำปากเหมือนกันหมอจำนงค์ แต่ว่าเห็นแต่คนที่ทำจะบวมเกือบทุกคนใช้เวลาหลายวันกว่าจะเข้ารูป ก็เห็นมีปัญหาเรื่องเบี้ยวและไม่เท่ากันหลายคนอยู่หมอไม่ค่อยเน้นบางมากถ้าดูจากรีวิว  เออ  มีอีกคนค่ะที่เห็นรีวิวก็หมอวิทวัสยันฮีค่ะ ดูแล้วก็โอเคนะทำออกมากก็สวยกันทุกคนเลยค่ะ ถ้าพูดถึงราคาหมอจำนงค์ถูกสุด หมอวิทวัสราคากลาง ๆ ของหมอภูจะแพงกว่าแต่ว่าคุณภาพออกมาสวย
แนะนำหมอภูอีกเสียงค่ะ....  ส่วนหญ่ที่เห็นมาก้อมีแต่รีวิวจากหมอภูทั้งนั้นเลย

ออกมาสวยทุกคน ....

แต่ต้องรีบจองนะค๊ะ......ได้ข่าวมาว่าคิวยาวมากกกกกก

อย่าลืมมารีวิวให้ดูหลังทำนะค่ะ.....(แต่เราว่าแบบนี้ก้อน่ารักมากๆแล้วน๊ะ อิอิ)

สู้กันต่อไปค่ะ...อย่าหยุดเลย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-24 08:33:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sp_bonuz เมื่อ 2013-2-21 01:12
ทำที่ไหนค่ะ สวยจัง

Celeb clinic ค่ะ ทำตอนโปรโมชั่น สี่พันด้วยย ค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-24 08:34:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tik-do เมื่อ 2013-2-21 06:48
หมอภูคะ ทำปากสวยไม่บวมด้วยอะ

ค่ะกำลังสนใจอยู่พอดีเลย ขอบคุณที่แนะนำนะค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-24 08:35:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย มะขิ่น เมื่อ 2013-2-21 08:06
ปากบางที่เชียร์อยู่มีคนเดียวคือหมอภู ค่ะ ทำสวย รีวิ ...

ค่ะมีคนแนะนำหมอภูมาเยอะเหมือนกัน น่าสนใจมากๆ ขอบคุณนะค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-24 08:36:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย fewer_dede เมื่อ 2013-2-21 09:42
จมูกสวยมากค่ะ  ถ้าทำปากเราก็ขอแนะนำที่หมอภูอีกคนค่ะ ...

ค่ะขอบคุณมากเลยนะค่ะที่แนะนำ ^^
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-24 08:36:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย marching เมื่อ 2013-2-21 11:19
แนะนำหมอภูอีกเสียงค่ะ....  ส่วนหญ่ที่เห็นมาก้อมีแต่รี ...

ค้าาา ทำเมื่อไหร่รีวิวให้ดูแน่นอนค่ะ ขอบคุณสำหรับการแนะนำนะค่ะ ^^
สวยเชียวค่ะเป็นธรรมชาติ ด้วย
ทำหมอภู อย่าให้หมอออกแบบให้นะค่ะ แนะนำเอาแบบไป เพื่อนเราไปให้หมอออกแบบให้ ปากทุเรสมากกกกก บางและแหลมๆเป็นตัวM เบี้ยวด้วย กลับไปให้หมอแก้ หมอบอก หมอเพิ่งมาทำ ยังไม่เก่ง
จมูกสวยมากกกค่ะ '
    เรื่องปาก  ขอแนะนำหมอจำนงค์ละกันนะค่ะ  ไตร่ตรองให้ถี่ถ้วนอีกทีละกันนะค่ะ
ทำแล้วอย่าลืมรีรวิวให้ดูด้วยนะค่ะ
จขกท สวยน่ารัก เซ็กซี่มากค่ะ แนะนำหมอที่ทำปากเก่งๆนิดนึงนะค่ะ หมอภูอีก 1 เสียงค่ะ ทำสวยด้วยแต่คิวคงเยอะอยู่ค่ะ และก็ที่ยันฮีก็ทำสวยนะค่ะ เพื่อนเพิ่งไปทำมาค่ะ
อยากทำปากบางเหมือนกันค่ะ แต่หมอภูคิวยาวเกิน มีหมออื่นแนะนำบ้างไหมค่ะ
ขอชมหุ่นจขกท.ด้วยนะคะ อิอิ สวยเซ็กซี่ดีจังง
จมูกจขกท.เข้ากับหน้าดีคะยิ่งรูปแรกเห็นด้านข้างแล้วดูธรรมชาติดีด้วย
ด้านหน้าก็โอเคคะดูไม่เว่อร์น้า รวมๆ แล้วเข้าดี แต่งหน้าออกมาถ้ามีจมูกนี่สวยคะ (ความคิดเรานะ)
ส่วนปากจกขท.สวยแล้วนะคะ แต่ถ้าอยากสวยขึ้นกว่านี้ก็ทำออกแค่นิดเดียวก็เป้ะแล้วคะ
แต่ถ้าเราดูรวมๆ ปากก็โอเคแล้วสวยแล้วคะ แต่ถ้าไปทำมาก็แวะมาแปะรีวิวด้วยเน้ออ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-26 13:21:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Jitt1pat เมื่อ 2013-2-24 17:31
ขอชมหุ่นจขกท.ด้วยนะคะ อิอิ สวยเซ็กซี่ดีจังง
จมูกจข ...

ชมซะเขิลลล เลยขอบคุณมากนะค่ะ คิดไปคิดมาว่า จะเปลี่ยนเป็นลักษณ์ยิ้มแทนแล้วค่ะ 555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้