ดู: 1275|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตั้งกระทู้ครั้งแรก รบกวนถามเพื่อนๆหน่อยจ้า...

[คัดลอกลิงก์]
คือแบบว่าเราอยากผิวขาวบ้างอะค่ะ เพราะเราเคยเห็นเพื่อนที่ทำงานคนนึงขาวมาก
ประมาณว่ามีออร่าวิ๊งๆ เลยค่ะ จากที่เมื่อก่อนเค้าไม่ได้เป็นแบบนี้ออกคล้ำๆด้วยซ้ำ

แต่เราจะเข้าไปถามว่าทำอะไรมาก็ไม่กล้า เพราะไม่ค่อยสนิทด้วย
เพื่อนๆคิดว่าเค้าน่าจะไปทำอะไรมาได้มั่งถึงได้ขาวขนาดนี้

ปล คลินิกชื่อดัง ว.. มีแบบว่าฉีดผิวขาวมั้ยอ่ะค่ะ
ตอนนี้ฉีด ไม่สนับสนุนครับ

ขาวจิงอะไรจิง

แต่ก็อันตรายจิง

ทั้งผลระยะยาว แล้วก็สารที่นำมาฉีดครับ (ของปลอมเยอะมาก ของจิงตอนนี้ไม่รุ้มีขายมั่งหรือป่าว)
กินอาหารเสริมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้