ดู: 2344|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วิตามินลดน่องดีไหม

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่าใครเคยทานวิตามิน ลดน่องที่เป็น เม็ดสีขาวส้ท ขาวน้ำเงิน บ้างไหมคะ ได้ผลจริงไหม
พอดีว่าเป็นคนขาใหญ่ เลยอยากลด น่ะค่ะ
พอดีมีคนบอกว่า อย่าทาน เพราะ ที่มันลดมันไปหยุดการกระจายตัวของไขมัน มันจะทำให้เป็นอันตรายต่อมานะค่ะ
อยากทราบเหมือนกันเห็นบางร้านมีขาย ปูเสื่อรอผู้รู้มาตอบ
เคยทานแต่ สีน้ำตาลอ่ะค่ะ ที่ขายตามเฟสบุค มันก็ลดน่ะค่ะ ลดอย่างเห็นได้ชัด ตอนกินแรก มันจะรู้สึกหิวน้ำตลอด ไม่ค่อยอยากกินข้าว แล้วก็นอนไม่ค่อยหลับ แต่เราก็กินต่อนะ เพราะอยากขาเล็ก  แต่เห็นบางคนบอกว่ามันไม่ดี  ผลข้างเคียงมันเยอะ   
ผมเคยกินแบบหน้าเรียวสีน้ำเงิน  กับลดน่อง สีส้มขาวอ่ะ สำหรับผมไม่ได้ช่วยให้ลดนะ  ตอนผมปลดทุกข์คือแบบทรมานอ่ะ  เบ่งยังไงก็ไม่ออกซักที  ปวดท้องมากกก  ผลข้างเคียงมันเยอะจริงๆนะ  ผมไม่รูว่าคนอื่นเป็นยังไงอ่ะ แต่ผมเข็ดเลย
เราเคยกินสีส้มขาว เฉยๆมากค่ะ อาจเพราะเราเปนคนสรีระช่วงต้นขาใหญ่ด้วยมั้งเลยลดยาก เราเลยไม่ทานแต่มาออกกำลังกายแทนคะ
ขอบคุณทุกคอมเม้นท์นะค่ะ ได้ความรู้มากเลย แต่สงสัยจังลดได้แค่ต้นขาหรอถ้า น้ำหนักตัวหรือส่วนอื่น ๆ ไม่ลงหรอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้