ดู: 1350|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ฺBEFORE ก่อนการศัลยกรรม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย janzazaky เมื่อ 2013-2-19 22:27

2. สวัสดีค่ะ ชื่อ น้องเจนด์ค่ะ อายุ 18 ปี แล้วค่ะ
มีความสนใจม๊าก ม๊าก และ เปิ๊ดสะก๊าดดดดดด ม๊าก ๆ
ที่อยากจะเสริมดั้ง เพราะเป็นคนไม่มีดั้งเลยค่ะ
อาศัยแต่งหน้าเอาค่ะ ( รู้จักวิธีหลบมุมของตัวเอง ) อิอิ
ชอบดั้งโด่งมานานแล้วค่ะ !!
เห็นคนอื่นเค้ารีวิวกัน ก็อยากมีบ้าง !!!
เห็น แจกทำดั้งฟรี เลย จัดเต๊มเลย อิอิ

ไปดูภาพ BEFoRE กันเลยน่ะ

5555+ เป็นไงบ้าง ปลวกป่าว ภาพสุดท้าย อิอิ

อยากเปลื่ยนแปลงตัวเองมากๆ เพราะรู้สึกไม่ค่อยมั่นใจว่า ตัวเองดั้งโด่ง เพราะไม่มีดั้ง

อยากเสริมจมูกเพื่อความมั่นใจ ไปไหนมาไหนได้ไม่อายใคร

เหมือนเป็นการเสริมบุคลิกภาพ ไปในตัวเพราะ

ถ้าตัวเรากล้าที่จะเปลื่ยน ชีวิตก็จะเปลื่ยนตาม

น้องเจนด์เชื่อแบบนั้นค่ะ ^^

2.1 ท่านรู้จัดเว๊ปดั้งโด่งดอทคอมได้อย่างไร และมีอะไรจะบอกถึงทางเว็บไซต์

ตอบ = อยากจะบอกกับเว๊ปดั้งโด่งว่า อยากให้จัดกิจกรรมดีๆแบบนี้ และอยู่กับพวกเราชาวโซเชียล เน๊ตเวิลด์

แบบนี้ไปตลอดค่ะ !! เพราะเป็นแหล่งความรู้ ของคนที่ คิดจะเปลื่ยนชีวิตตัวเองให้ดีขึ้น ดูดี ดูเด่นขึ้น

ค่ะ ^^

2.2 เพราะเหตุใด ท่านจึงคิดว่า ท่านควรศัลยกรรมจมูก

ตอบ = เพราะ อยากจะเปลื่ยนแปลงชีวิตตัวเองค่ะ อยากดูดีขึ้น เพราะ บุคลกภาพ จำเป็นค่อหลายๆอย่าง เช่น

สมัครงาน สังคม เป็นต้นค่ะ

2.3 และถ้าท่านได้รับรางวัล ศัลยกรรมเสริมจมูก + ตัดปีกฟรี มูลค่า 20000 บาท จากทาง Centrallaser Clinic ท่านมีอะไร

ที่อยากจะบอกกับเพื่อนๆ ที่ไม่ได้รับรางวัลในรอบนี้ และจะบอกว่าอย่างไรครับ ???

ตอบ = ไม่ต้องเสียใจน่ะค่ะ เพื่อน ยังไง ทางเว๊ปดั้งโด่งต้องจัด โปรโมชั่นดีๆ แบบนี้อีกแน่ๆค่ะ รับรอง อยู่เว๊ปนี้ไม่ผิดหวังน่ะค่ะ อิอิ

ดูการเปลื่ยนแปลงของเค้า

เฟสบุ้คเจนด์เองค่ะ
https://www.facebook.com/janzazaky
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้