ดู: 5006|ตอบกลับ: 49
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนดูหน่อยคับว่าจะเสริมจมูก

[คัดลอกลิงก์]

ผมว่าดูจากข้างหน้ามันดูไม่เป็นสัน ไม่ค่อยสวยใช่มั้ยคับ อยากให้มันดูเป็นสันหน่อยอ้ะคับควรเสริมดีมั้ย หรือว่าทำยังดีคับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-1 21:50:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลืมบอกครับ อยากให้โด่งกว่านี้หน่อย แล้วก็ให้เป็นสัน แล้วก็มีหยดน้ำยื่นลงมาหน่อยดีมั้ยคับ รบกวนช่วยกันออกความคิดเห็นหน่อยคับ
จมูกทรงสวยมากอยู่แล้วนะครับเนี่ย ไม่แน่ใจว่าคุณหมอจะทำให้หรือเปล่าอ่ะ แต่ถ้าทำได้ ก็คงเติมแค่สันนิดเดียว พอให้เห็นเป็นสัน ซึ่งถ้าทำแล้ว อาจจะดูไม่ค่อยแตกต่างจากเดิมมากนะครับ หยดน้ำ เท่าที่ดูก็มีพอสมควรแล้วนะครับ อาจทำได้อีกนิดนึงครับ
น่าจะทำได้น้าคัฟ
เพราะเปนคนที่มีหยดน้ำอยู่แล้ว
แถมมีเนื้อตรงจมูกด้วย
คุณหมอน่าจะทำหั้ยเปนสัน
และมีหยดน้ำยาวขึ้นก่าเดิมได้คัฟ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-1 22:03:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมว่าตรงรูจมูกของผมมันบานด้วยอ้ะคับ ถ้าเสริมแล้วจะช่วยได้มั้ย
ผมว่าตรงรูจมูกของผมมันบานด้วยอ้ะคับ ถ้าเสริมแล้วจะช่วยได้มั้ย
ต้นฉบับโพสโดย beerthamai เมื่อ 2009-6-1 22:03

บานไม่มากครับ ลองเสริมดูก่อนนะครับ อย่างเพิ่งตัด เสริมแล้วความสมดุลย์จะทำให้ปีกดูเล็กลงแน่นอน
จิงๆแล้วจมูกโด่งอยู่แร้วคับ

ถ้าเสริม ก็จะช่วยให้ได้รูปสวยงามมากขึ้นคับ
เสริมนิดเดียวก็หล่อกว่าเดิมมากๆๆค้าบบ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-2 00:01:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับ
รูปแรก หน้าเกือบเหมือนน้องชายเลยอะ แต่น้องชายตาตี่ก่านี้ อิอิ
รูปแรก หน้าเกือบเหมือนน้องชายเลยอะ แต่น้องชายตาตี่ก่านี้ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย santababe เมื่อ 2009-6-2 02:00

หน้าตาดีทั้งบ้านเรยนิ

{:13_948:}
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เสริมได้ อยู่แล้ว ละครับ ไม่มีปัญหา หน้าจะ มีมิติ แล้วคมขึ้นนะครับ เวลาถ่ายรูป รับรอง หันมุมไหน ก็ ดูหล่อ ทุกมุม แหงมๆ คร้าบบบ
ไม่ว่าจมูกแบบไหนหมอทำได้อยู่แล้วครับ เพราะหมอเก่งที่สุดครับ
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-2 13:57:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เว็บนี้อบอุ่นดูดีนะครับ
เว็บนี้อบอุ่นดูดีนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย beerthamai เมื่อ 2009-6-2 13:57

อิอิ
แล้วแวะมาบ่อยๆนะคับ

{:13_904:}
หล่ออยู่แร้วค่าาา

ถ้าทำ เค้าขอจีบได้ป่ะ

อิอิ เกินงามอีแร้วเราาาา
หล่ออยู่แร้วค่าาา

ถ้าทำ เค้าขอจีบได้ป่ะ

อิอิ เกินงามอีแร้วเราาาา
ต้นฉบับโพสโดย jenita เมื่อ 2009-6-3 15:37

สาวๆ เด๋วนี้ ตรงไปตรงมาดีแหะ คิคิ

เจ้าของกระทู้ว่างาย เอิ๊กๆๆๆๆ
เงียบหาย รึแอบไปทำแล้วหว่า

หมอไหนไม่ว่า ถ้าทำแล้วออกมาดูดี ก็มาแชร์กันได้ครับ อิอิอิ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-7 22:20:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังไม่ได้ทำครับ ว่าจะทำกับหมอเฉลิม แต่ว่ายังไม่ได้ไปปรึกษาเลย ถ้าใครอยากแนะนำให้ทำกับหมอท่านไหนก็แนะนำมาได้นะครับ ทางหลังไมค์ ทางbeerthamai@hotmail.com หรือทางไหนที่สะดวกก็ได้ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้