ดู: 164607|ตอบกลับ: 16672
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] วันนี้ 12/02/56 แจกเสริมจมูกฟรี รางวัล สำหรับคนที่ comment ในเว็บดั้งโด่งมา

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ใคร comment มากที่สุด รับรางวัลเสริมจมูกไปเลยครับ ฟรีๆ

แจก 1 รางวัล ผ่าศัยกรรมจมูกซิลิโคน อเมริกา พร้อมตัดปีก  ฟรี มูลค่า 2 หมื่นบาท

จาก Central laser clinic คุณหมอพงศ์พสิน จ. ขอนแก่นครับ

( กรณีเคสที่ทำมาแล้วต้องการแก้ไข ต้องมีค่าใช้จ่ายค่าถอด 5000 บาท เพิ่มครับ )

พร้อมแล้ว พรุ่งนี้ ก็ลุยเลยครับ อิอิ

เว็บดั้งโด่งดอทคอม
ขอขอบคุณในความอนุเคราะห์จาก
คุณหมอพงศ์พสิน Central laser clinic

ขอบคุณมากๆ ครับ :)

ทางเว็บขอสงวนสิทธิ์มอบรางวัลเสริมจมูกฟรีนี้ แต่สมาชิกที่ใช้งานเว็บไซต์จริงๆ
ไม่ใช่ spam ประกาศขายของ สินค้า บริการใดๆ หรือโพสต์กระทู้ซ้ำๆ ครับ
การตัดสินของทางเว็บ ในการแจกของรางวัล ให้กับสมาชิกผู้โชคดีท่านใด ถือว่าเป็นที่สิ้นสุด
โดยจะไม่มีการโต้แย้งในกรณีใดๆ ครับ

ขอบคุณครับ

ปล. ของรางวัลเว็บดั้งโด่งทุกชิ้น เป็นแบบระบุชื่อ ไม่อนุญาตให้นำไปจำหน่ายต่อ
ไม่ว่าในกรณีใดๆ ทั้งสิ้นครับ ทางเว็บมีนโยบายในการแจกของรางวัลให้สมาชิกฟรีๆ เท่านั้นครับ
ไม่อนุญาตให้ขายต่อครับ

ข้อตกลงและเงื่อนไข
1.สงวนสิทธิ์ในการแจกของรางวัลให้กับสมาชิกเว็บไซต์ดั้งโด่งเท่านั้นครับ
หากตรวจสอบพบว่า ท่านที่ได้รับรางวัลไม่ใช่สมาชิกเว็บดั้งโด่งดอทคอม
ขอสงวนสิทธิ์ ในการไม่แจกของรางวัล ในกรณีดังกล่าวครับ
2.ของรางวัลเว็บดั้งโด่งทุกชิ้น เป็นแบบระบุชื่อ ไม่อนุญาตให้นำไปจำหน่ายต่อ
ไม่ว่าในกรณีใดๆ ทั้งสิ้นครับ ทางเว็บมีนโยบายในการแจกของรางวัลให้สมาชิกฟรีๆ เท่านั้นครับ
ไม่อนุญาตให้ขายต่อครับ
3. ของรางวัลทุกชิ้น อยู่ในภายใต้ข้อกำหนดและเงื่อนไข ของทางคลีนิค
ผู้ได้รับรางวัลไม่สามารถเปลี่ยน มูลค่าของรางวัลเป็นเงินสดได้ครับ
สำหรับการใช้ Voucher ที่ได้รับรางวัล สิทธิ์ในการใช้บริการนั้น
ทางคลีนิค สงวนสิทธิ์ในการยกเลิก เปลี่ยนแปลง ของรางวัล ตามความเหมาะสม
โดยผู้ได้รับรางวัลไม่มีสิทธิ์โต้แย้งใดๆ ในทางกฏหมายครับ
4. ของรางวัลดังกล่าวนี้ ทางเว้บดั้งโด่งได้เป็นสื่อกลางในการขอความอนุเคราะห์ จากทางคลีนิคต่างๆ
เพื่อนำของรางวัลมาแจกให้กับ สมาชิกเว็บดั้งโด่งดอทคอม โดยทางเว็บ
ไม่ได้มีผลประโยชน์ใดๆ จากทางคลีนิค ในการจัดกรรมดังกล่าว โดยเพียงเป็นสื่อกลางในการคืนกำไร
แก่สมาชิก เว็บ และสังคมเท่านั้นครับ
5. หากเกิดความผิดพลาดประการใด รบกวนโปรดแจ้ง ผู้ดูแลเว็บไซต์ ที่ dungdong@windowslive.com
เพื่อดำเนินการ หาทางแก้ไข ในโอกาสต่อไป ขอบคุณครับ

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

ขอรายละเอียดให้ชัดเจนด้วยคะ คอมเม้นเยอะสุด คือคอมเม้นคนอื่นเฉพาะในวันพรุ่งนี้หรือตั้งกระทู้ในวันพรุ่งนี้แล้วมีคนมาคอมเม้น มากที่สุดหรือนับจากประวัติตั้งแต่ใช้งานมาว่าใครเคยคอมเม้นกระทู้คนอื่นมากที่สุด ขอโทษที่ถามคะ คือเราไม่เข้าใจในกติกา
สนใจจังเลยค่ะ^_^ อยากได้รางวัลเสริมจมูกฟรี

แสดงความคิดเห็น

สู้ๆ ครับ :)  โพสต์ 2013-2-11 22:51
กลัวไม่ทันกลับมาจากโรงเรียน T^T

มีทั้งหมด 30 รางวัลแจก เรื่อยๆ ครับ ขอบคุณครับ  โพสต์ 2013-2-11 22:51
สู้ๆ น่ะครับ ร่วมเล่นเกมส์ได้เรื่อยๆ ครับ  โพสต์ 2013-2-11 22:51
อยู่ขอนแก่นคะ  ไฝ่ฝันอยากเสริมจมูกมานานละ  

สู้ๆ ครับพรุ่งนี้ลุยครับ :)  โพสต์ 2013-2-11 22:50
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-11 22:48:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nuunoey เมื่อ 2013-2-11 22:19
ขอรายละเอียดให้ชัดเจนด้วยคะ คอมเม้นเยอะสุด คือคอมเม ...

จะโพตส์ ใหม่ หรือคอมเมนต์ก็ได้ครับ
ให้ติด ลำดับ ที่ 1 บริเวณนี้ ของพรุ่งนี้ครับ
ขอบคุณครับ

ขอบคุณคะ  โพสต์ 2013-2-12 08:51
อยากแก้จมูกจังเลยค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-11 23:15:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ปกิตตา เมื่อ 2013-2-11 23:10
อยากแก้จมูกจังเลยค่ะ

ร่วมลุ้นเล่นเกมส์ชิงรางวัลได้ครับ

แต่ในกรณีแก้ มีค่าถอดซิลิโคนเก่า 5000 บาทครับ
อยากเสริมจมูกจัง
น่าสนใจค่ะ ปกติจะมาส่อง แต่พรุ่งนี้จะมาเม้นท์
กรี๊ดดดด  อยากเสริมกะเค้าบ้างจุง  ^^
ว้าววว.  น่าสน.  แต่หมออยุ่ขอนแก่นนน.   เราอยุ่ กทม
สู้ๆคะไม่หลับไม่นอน เม้นๆอย่างเดียว

คะแนน

1

ส่องเว็บนี้มานานละคะ แค่ไม่ได้โพสอะไรเลย ได้แต่ศึกษาดูการทำจมูกของแต่ละหมอ .. .
ใจจริงอยากทำมากๆๆเลยคะ แต่ก็ต้องเก็บตังทำเพราะยังเรียนอยุ่เลย
อยากทำ ๆๆ
อยากเป็นผู้โชคดีจัง คอมเม้นต์เยอะสุดนี่หมายถึงในกระดานเวปบอร์ดน่ะเหรอคะ หรือยังไง
วันไหม่แล้วเริ่ม

คะแนน

1

555 เอาแบบนี้เลยเหรอ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-12 00:07:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สู้ๆ ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
ยังงงกติกายุวอ่าส์
เลยเที่ยงคืนแล้ว ขึ้นวันใหม่แล้วคะ สู้ๆ ^^
อยากทำมั้งค่ะ ไม่เคยมีดวงกะเค้าเลย
อยากทำมานานแล้วคะจมูก เป็นความใฝ่ฝันของสาวอีสานอย่างหนู
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-12 00:16:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สู้ๆน่ะครับ ทุกๆ คน แอดมิน เป็นกำลังใจให้ครับ
เริ่มตั้งแต่เที่ยงคืนไปเลยเหรอคะ จะได้ตั้งหน้าตั้งตาไปเลย
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-12 00:22:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย VesPAGiRL2 เมื่อ 2013-2-12 00:19
เริ่มตั้งแต่เที่ยงคืนไปเลยเหรอคะ จะได้ตั้งหน้าตั้ง ...

ใช่ครับ ตอนนี้เริ่มแล้วครับ
ยาวไปจนถึงเที่ยงคืนของ 13 กพ 56 ครับ

เม้นบ้างเผื่อได้  โพสต์ 2013-2-12 23:57
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้