ดู: 127798|ตอบกลับ: 721
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว จมูกใหม่ 16/02/53 กับคุณหมอศิริพรชัย by สาวจมูกบ๊านบาน

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากอ่านเก็บข้อมูลมาเป็นเวลาพอสมควร ในที่สุดก็ตัดสินใจได้ว่า

จะขึ้นเขียงของคุณหมอศิริพรชัย

วันนี้ วันที่ 10/02/10 ได้เข้าไปปรึกษาคุณหมอ (คุณหมอกำลังเสริมให้คนไข้อยู่ มีคนเดินโซซัดโซเซออกมา โอ้ว จมูกรูปสวยมาก ทราบจากคุณหมอว่าเป็นคนต่างประเทศมาทำ คนพนมเปญอิอิ แล้วก็มีคนไข้มาเช็คผลการทำ 3 ราย)

หลุย : คุณหมอคะ คือ หนูจมูกบ๊านบานอะคะ น่าเกลียด
DOC : อ๋อ นี่ๆๆ คุณดูกระจกนะ รบกวนถือแปป จมูกของคุณอะ มันหักนิดหน่อย แล้วก็ทรงชมพู่บานๆ นี่มันทรงจมูกผู้ชายเลยนะเนี่ย (โอ้ว ไม่น้าาาา ! ) เนี่ยๆๆ เดี๋ยวทำให้มันเเชิดๆ ขึ้นมานิดนึงนะ เสริมแบบไม่ต้องเยอะมาก กำลังดีเลย
หลุย : แล้วระหว่างเสริมกับตัดปีก อันไหนดีคะ
DOC : ห้ามๆๆ ห้มตัดปีกเลยนะ เพราะถ้าตัดเนี่ย หน้าจะไม่เปลี่ยน จมูกจะไม่หุบ(ปีก = =) ต้องเสริมทรงนิดหน่อย เนี่ยคุณลองดูนะ (แล้วคุณหมอก็บีบๆให้ดูคะ) เนี่ยต้องเสริมหน้าถึงจะเปลี่ยนนะ
หลุย : อ่อคะ แล้วจะบวมหรือมีรอยช้ำใต้ตากี่วันคะ
DOC : ไม่ต้องกลัวเลยครับ ที่นี่ตัั้งแต่ทำมา ไม่เคยมีรอยช้ำใต้หรืออาการบวมเว่อๆเลย
หลุย : ^_________________________^ เอ่อ แล้วทำเสร็จเนี่ยถ้าจะแต่งหน้้า หรือใช้ชีวิตปกติอะคะ ใช้เวลากี่วันคะ
DOC : ความจริงแล้ว ทำวันนี้ พุ่งนี้ก็แต่งหน้าได้เลยนะ แต่ซัก 1 เดือนนะถึงจะออกไปตบตีกับชาวบ้านได้ (หนูไม่ตบตีใครน้าาาา)
หลุย : แล้วถ้าจะทำนี่ได้ช่วงเวลาไหนบ้างคะ แล้วกรณีอย่างหนูเนี่ย ประมาณกี่บาทอะคะ
DOC : ของหนูเนี่ยนะ หมื่นสองก็พอแล้ว ยังไงก็ลองโทรมานะ ว่าวัน เวลานี้โอเคมั้ย เพราะบางวันหมอก็คิวเต็มครับ
หลุย : อ่อ คะ ขอบคุณค่าาา สวัสดีคะคุณหมอ

ทีนี้ก็รอวัน ทำ คะ แต่คิดว่าจะทำภายในอาทิตย์หน้าคะ ทำแน่ๆ แล้วยังไงจะลงรูปให้ดูนะคะ

ปล. ยังไงต้องขอขอบคุณเว็ปดั้งโด่ง รวมไปถึงสมาชิกทุกๆคนเลยนะคะ ที่ช่วยกันเข้ามารีวิวประสบการณ์ อยากบอกว่าเป็นประโยชน์มากเลยคะ

นี่รูปก่อนทำนะคะ

cdecfr.png (151.03 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 83)

dscdc.png (239.4 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 54)

fecd.png (183.79 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 44)

frfd.png (159.6 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 47)

P09-01-10_12.08.JPG (42.2 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 45)

ทำออกมาสวยแน่ครับ
ทำเลยค่ะ ออกมาสวย น่ารักแน่ๆ
เล็งหมอศิริพรชัยไว้เหมือนกัน
อยากทำมากๆแต่ยังไม่มีเวลาไป

รอดูรูปหลังทำอยุ่นะจ๊ะ
จะรอดูนะจ๊ะสาวเกาหลีแห่งเมืองไทยอย่าลืมรีวิวรูปด้วยนะ..เราก้อจะทำที่นี่เหมือนกัน
นัดคิวไว้วันที่ 5 เม.ย โน่นแนะแต่ถ้าเราจะไปปรึกษาคุณหมอไปเลยได้ปะต้องนัดคิวมะ
พอดีเราว่าจะแก้เป็นรอบที่ 3 กะคุงหมอศิริพรชัยภาวนาให้ออกมาสวยด้วยเถิด..สาธุ
ขอให้สมใจหวังนะค้าบบบ
รอดู หมอพูดน่ารักดี
ไม่ชวนแฟน ทำด้วยละครับ คริคริ
สวยเเน่นอนคับ ^^
สวยแน่นอนจร้าจะรอชมค่ะ*-*
มา confirm ว่าทำออกมาสวยแน่นอนครับ ศิษย์สำนักเดียวกัน คุณหมอมือเบามากครับ เรื่องบวมไม่ต้องกลัวเลยครับ
ทำแล้วสวยแน่ๆเลยคับบบ เจ้าของกระทู้หน้าตาดีเป็นทุนเดิมอยู่แล้วอะ
ว่าแต่หน้าเหมือนกับแฟนเลยนะคับ สงสัยจะเป็นเนื้อคู่ 555
น่ารักมาก ก่อนทำ สงสัยหลังทำน่ารักม๊ากมาก
ถ้าทำมะไหร่อัพรูปด้วยนะ
จะรอชม
ขอให้สวยวันสวยคืนนะคะ
ก่อนทำก็น่ารักอยุ แร้ว อ่า
ทำเสด จะงามขนาดไหน
อาทิตย์หน้าใช่ไหมคับ รอรอ ^^
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-2-11 18:25:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะรอดูนะจ๊ะสาวเกาหลีแห่งเมืองไทยอย่าลืมรีวิวรูปด้วยนะ..เราก้อจะทำที่นี่เหมือนกัน
นัดคิวไว้วันที่ 5 เม.ย โน่นแนะแต่ถ้าเราจะไปปรึกษาคุณหมอไปเลยได้ปะต้องนัดคิวมะ
พอดีเราว่าจะแก้เป็นรอบที่ 3 กะคุงหมอศิริพรชัยภาวนาให้ออกมาสวยด้วยเถิด..สาธุ

>>> โทรไปหน่อยก็ดีนะคะ ถ้าจะปรึกษาเนี่ย ต้องหลัง 6 โมงเย็นเท่านั้นอะคะ
โทรไปก่อนนิดนึงเนอะว่าจะเข้าไปปรึกษาไรงี้อะคะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-2-11 18:27:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้คิวแล้วคะ วันที่ 16 กุมภา บ่ายสองง

ยังไงจะมารีวิวให้อ่าน เป็นกรณีศึกษาสาวจมูกบ๊านบานนะคะ

ปล. T_______________T ทุกคนน่ารักจัง มาให้กำลังใจด้วย ขอบคุณทุกคนเลยน้าาาาา
อยากเห็นๆ รอชมอยู่นะค๊าคนสวย :))
รอชมจร้า หุหุ
ขอให้ออกมาสวยๆนะคะ
เด๋วจะตามไปติดๆค่ะ
นัดหมอไว้วันที่ 20 อ่าค่ะ หุๆ
ขอให้ออกมาสวยเป้ฯสาวเกาหลีเรยนะค่ะ  รอชมค่ะ  เป็นกำลังใจให้ คร่า
รอชมอยู่จร้า
ทำออกมาสวยแน่นอนค่ะ เกาหลีแน่เลยอ่ะ ขาวๆน่ารัก รอชมอยู่นะคะ
ทำเมื่อไหร่ๆๆ เราทำยี่สิบเจ็ด

เป็นกำลังใจให้นะ
รอชมจ้า

ปนกำลังใจห๊ายยยย!!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้