ดู: 1529|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] รบกวนเพื่อน ๆพี่ ๆทุกคนหน่อยจร้า..ตัดปีกรึเสริมดี..

[คัดลอกลิงก์]
สนใจจะทำจมูกอ่ะค่ะ ที่เล็งๆไว้ก็หมอบุญถิ่นกับหมอกมลอ่ะค่ะ

รึว่าทรงแบบนี้ควรจะทำกะหมอคนไหนดี..ความรู้ยังด้อยมากๆค่ะ

แต่ไม่รุว่าจะเสริมรึตัดปีกดีค่ะ

รบกวนขอความเห็นด้วยค่ะ

ขอบคุนจร้า

SP_A0191.jpg (640.76 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

000.jpg (46 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

00.jpg (53.23 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

พลอย.jpg (58.22 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ลองเสริมจมูกก่อนก็ได้ค่ะเผื่อมันจะรั้งปีกขึ้นไปให้เล็กลงด้วย
ปน้าตาน่ารักอยู่แล้ว ไม่ต้องเอาสูงมาก เอาแบบเกาหลีๆ นะคะ
น่าจะออกมาสวยเลยล่ะ
ลองไปดูรีวิวในบอร์ดนะคะ มีแต่สวยๆทั้งนั้นเลย
เสริมด่วน น่ารักๆๆครับ
เสริมแล้ว สวยแน่ค้ะ เสริมเลย
เห็นด้วยกับทุกความเห็นน

เสริมแล้วสวยยย
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-2-12 15:10:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนทุกคอมเม้นค่ะ
เสริมก่อนดีกว่าปีกไม่ใหญ่มากแต่ของเราทั้งเสริมและตัดเพราะจมูกปลายบานมากไม่น่าเชื่อคุณหมอเฉลิมจะทำให้เล็กลงได้
ใช่ ค่ะ

เสริม แร้ว น่า จะ สวย มาก เรย ค่ะ

เรา ก้ ทำ กะหมอ  กมล ค่ะ
แล้วจมูกเราจะไปทำกะหมอคนไหนดีอ่า T^T

เครียดๆๆ เอิ๊กๆ
พี่คับ

เสริมคับ

น่ารักแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้