ดู: 1160|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สมาชิกใหม่ค่ะ อยากเสริมจมูกจิงจิ๊ง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคนที่ทั้งสวยและหล่อขึ้น  ชื่อจิ๊บค่ะ  ตอนนี้อยากเสริมจมูกมากเลย  กำลังตัดสินใจว่าจะเสริมที่ไหนดี  
ดูไว้ที่ร.พ.กรุงเทพจันค่ะ คุณหมอประวิทย์ค่ะ  เลยอยากรู้ว่าคุณหมอทำแล้วเป็นไงบ้างขอความกรุณาลูกศิษย์คุณหมอทุกคนโพสรูปผลงานของคุณหมอให้ดูด้วยคะ  ขอบพระคุณอย่างสูง

แล้วก็อยากได้คำแนะนำว่าทำที่ไหนอีกดี  เพราะตอนนี้อยู่ที่ขอนแก่นค่ะ  อยากได้คุณหมอที่ดีๆไม่มีปัญหาหลังทำเพราะถ้าไปทำไกลๆแล้วมีปัญหาทีหลังมันยุ่งยากน่ะคะ

ขอบคุณทุกคนนะคะ
เสริม เลยค่ะ และ เรื่องตัดตัดปีก จมูก ให้คุณหมอดู อะค่ะ ว่าสมควรหรือไม่ อะค่ะ ถ้า เข้ากันดีและก้อไม่ต้องตัด อะค่ะ และ หาที่ดีๆๆ ควรดูเรื่องสถานทีและคุณหมอก่อน แต่ที่ จะแนะนำ คือ แถวรัชดาอะค่ะ ที่ฟอจูน กับ อนุเสารีคลีนิค อะค่ะ ใช่ได้เลย นะค่ะ
สวัสดีสมาชิกใหม่ด้วยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้